Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

driving schools

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by driller, Aug 23, 2012.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani hivi hawa watu wanaojuifunza keenye hizi driving schools za hapa jijini..!! Wanajifunza ufundi au wanajifunza udereva..!!? Maana yani gari za driving school za hapa town nyingi zimechoka kwelikweli... Kiasi kwamba mhitimu akitoka hapo akikutana na gari za kisasa inabidi aanze kujifunza upya... Hii si nzuri kabisa..
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa hapa labda tutapishana mawazo kidogo,
    nadhani ni sawa kuwa na magari ya aina ile, kwanza kumbuka ni ya kujifunzia so kugonga gonga ni lazima
    vip ukiweka gari jipya itakuweje?
    pia kwa ugumu wa kuendesha ile migari mibovu, ukitoka hapo ukikamata yako mpya inakua mang'anyaa...
    lainii...
    mtazamo wangu.
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    yale ndo fresh tena manual kuingiza Gea unatumia spana.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mtazamo wako nao mang'anyuu! Yaani "swaki-la-jiti" whitedent si muhimu iwepo.
    Ni kama vile mtu afanyae tizi beach, akija kunako tambarare kusiko na changa aaa yu'ateleza tu! Kuna jamaa alipata kazi ya gari la kunyonya maji taka/vyoo, alianza na tizi la kushinda chooni, alipopata job aaa ikawa bariida tu!
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yale ndio fresh wanachukua mda kujua na ada inaongezeka wakileta mazuri si watajua haraka halafu wao watapataje hela? akili kumkichwa
     
Loading...