Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dream team ya michuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chama, Nov 19, 2010.

  1. c

    chama JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Michuzi anadai kikosi hiki kikosi ni dream team, je watanzania tutegemee kitu gani kutoka kwa viongozi hawa? sioni sura mpya hapa, mwendo mpya, kasi mpya..........
     
  2. M

    MULANGIRA Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si tu ni wachakachuaji kura bali wa demokrasia. Hawa wanahusika katika kuua demokrasia Tanzania. Michuzi ni mganga njaa ameneemeka kwa kujipendekeza kwao na kesha futa umaskini wake. Yeye ni mpaliliaji wa ufisadi kwani unampatia chakula chake cha kila siku.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hamna mwenye chini ya 60 hapo, du hivi kumbe ni hawa ndiyo tumewakabidhi hatima ya nchi yetu?
     
  4. ipyax

    ipyax JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 593
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    U have to be asleep to believe in it!
    10939_1235040923657_1458225157_30654888_2735311_n.jpg
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    waiziiiii!!!! Vibakaaaa!!!!
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    bilal naona uso wa mbuzi .. hata tabasamu la mbali hakuna
     
Loading...