Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dream of becominng a Mzungu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 11, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa wazungu mbona tunapenda kuwatukuza kwenye kila kitu
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie sioni kama kabadilika mie naona photoshop tu.
     
  4. M

    Mimmah Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusiupende utanzania wetu?Mzungu mzungu!Mzunguu kitu gani bwana?huo ni utumwa.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kutokujiamini.....unaamini cha mwingine ni bora kuliko chako. Kimsingi wazungu/watu weupe, I mean pinkish, wangekuwa wanajaribu kutafuta ngozi nyeusi (brownish) wangeeleweka. Maana hivi yetu ni ina kinga zaidi.
    Mungu katupenmdelea, then tunaharibu,....pambafu!!!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndo maana na wao watudharau.
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo ya wakina dada zetu wanayapenda haya na kujifanya wazungu kumbe ni Wasukuma wa Mwanza
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wewe bana, ndo maana nakupendaga sana mie!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na kwa vile Mungu hataki watu wachukiane nami pia nakupendaga sana tu
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja siwezi kutamani kuwa Mzungu. Nauthamini sana Uafrika wangu na pia kuwathamini Waafrika wenzangu. Kwa maoni yangu ngozi yetu ni ngozi nzuri sana inayoweza kustahamili hali za hewa zote duniani kama vile joto na baridi. Huwa nawashangaa sana Wanaohangaika kujichubua ili wawe na ngozi nyeupe ambayo hawakuzaliwa nao. Black is beauty.
     
  11. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Black and proud. Hivi kuwa mzungu ndio nini? Lets be judged by the standards we uphold as colour is just skin deep. Ingekuwa damu yao ni rangi tofauti ningekuwa na wasiwasi. Kumbuka such feelings are inferiority complex and its the worst kind of poison as its colonization of the mind.
     
  12. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaharibu rangi nzuri ya kiafrica kisa uzungu na wakibabuka ngozi wanakuwa kama midoli vile.
     
  13. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba tusiwahukumu sana hawa ndugu zetu wanaotamani uzungu. nadhani cha msingi hapa ni kujiuliza kwa nini wanatamani uzungu na siyo uafrika?
    Waafrika mpaka karne hii tuliyonayo tumeendelea kuwa na serikali za kipumbavu na kishenzi kama za akina mugabe n.k, Tumeendelea kuwa na ujinga wa mawazo na umasikini wa kufikiri kiasi kuwa rasilimali zetu zinaibiwa na kuchotwa kwa msaada wetu na viongozi wetu. Kwa majumuisho ya mambo yote hayo na mengine nisiyoyaandika ndo mtu mweye tafakari zake anatamani kuwa mzungu. Tatizo siyo rangi ila ni jinsi tunavyoishi na tunavyojitawala na kuyakabili maisha hapa duniani. Naomba tusiwalahumu... Tutumie nafasi hizi kujichunguza na kujirekebisha.
     
Loading...