Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dreads

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Born Star, Jun 22, 2012.

  1. Born Star

    Born Star Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna watu wana dreads chafu pia kuna watu wana dreads safi hivi ili dreads ziwe safi na za kuvutia kuna vitu gani vya kuzingatia pleas
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Mshipa wangu wa ngiri umepanda nimempigia simu daktari wa hapo hospitali ya jirani kasema atakuwa kwenye kikao kisicho na mwisho, nadhani ndio mgomo huo. Uwiiii! nafwa! Hebu nipishe wewe na mi-dreads yako inayonuka! Kwapa, mav.uzi ujuhi kuyaosha na kunyoa, itakuwaje na hilo chaka la nywele? Utapata wapi hela za mayai na mapalachichi kuoshea hizo rasta zako? Nina hasira mimi, hebu tuondokee hapa.
     
  3. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna mafuta yake shampoo zake na spray zake pia unaweza kununua dukani au kua unaenda kuosha na kufanya madikodiko yote saluni ...zikiwasafi na zakunukia vizur hua zinavutia sana na kupendeza pia....dreads zinataka usafi wa hali ya juu la sivo utaishia kunuka
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikuwekee picha yangu uzione
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Whats up CUTE?
    Hujambo, nimekumiss sana, I repeat, the other thread nilikusalimu ukapoteza, WTF? Dreads za fasheni zinataka matunzo sana, ila dreadlocks za bhange, just ziwepo tu, quite enough.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtu chake ziko wapi jamani
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ..kichwani...
     
Loading...