Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

draft ya MKUKUTA hiyo hapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by add, Mar 29, 2010.

  1. a

    add Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Serikali ipo katika mchakato wa kuandika MKUKUTA na karibuni rasimu itatotlewa kwajili ya kupokea maoni ya wadau.

    Nimeambatanisha rasimu ya kwanza inayoonyesha maeneo ya kipaumbele kwenye MKUKUTA 2010 - 2015.

    Nini maoni yako?

    Nitaendela kuwapa taarifa zaidi kadri zinapotoka ili tuweze kuepika mchakato huu

    kwa taarifazaidi na kushiriki moja kwa moja tembelea

    http://www.policyforum-tz.org/node/7145
     

    Attached Files:

  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. Je unaweza kutupatia IMPACT Assessment report ya MKUKUTA I? Itakuwa vizuri tukiipitia hiyo ili tuone ilifanikiwa kiasigani, mapungufu au changamoto ili basi tuweze kuchangia hizi KRAs or KPI za MKUKUTA II. Pia haya maoni yetu yatapata dirisha lakupitia hadi kufikia kikundi kazi cha MKUKUTA II? Isije ikawa yanaishia hapa tu mkuu.
     
  3. a

    add Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Kuna reports mbali mbali zimetolewa za kuangalia mafanikio. Zipo katika makundi mawili.

    1. Ripoti za kawaida na hasa PHDR 2009 ambayo imetoa ufafanuzi wa mafanikio, mapungufu na changamoto za utekelezaji wa MKUKUTA I.

    2. Ripoti mahususi za utafiti: Zimefanyika tafiti nyingi mahususi katika maeneo mbali mbali ya mkukuta (studies)

    Taarifa hizi utazipata

    http://www.policyforum-tz.org/node/7145

    Kuhusu Maoni, yote yatapelekwa kwa drafting team ya MKUKUTA kwahiyo usiwe na shaka. Mjadala huu unaanzishwa makusudi kushirikisha wat wengi iwezekanavyo kutoa maoni kuhusu mkukuta II

    Pamoja!
     
Loading...