Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Draft ya Katiba mpya kuanza kuchapishwa leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, May 2, 2013.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2013
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,173
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ratiba ya Tume ya Katiba mpya inayoongozwa na Justice Joseph Warioba, leo ndiyo siku ya kwanza kuanza ku-print draft ya Katiba mpya.

    {SOURCE: RAIA MWEMA: February 06, 2013, pg. 2}
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    May 2, 2013
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,051
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    Itakuwa vizuri, tuione hiyo rasimu!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 2, 2013
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,489
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 83
    Bila shaka hitaji la watz litatimia
     
  4. U

    Ukweli na Uwazi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naisubiri kwa hamu sana, hasa nataka nione inawezaje kutatua matatizo yanayoendelea hivi sasa hapa nchini kama, siasa, uchumi, elimu, afya na udini.
     
Loading...
Similar Threads - Draft Katiba mpya Forum Date
Vijana wa Mkoa wa MARA kumekucha,draft ya katiba tayari Jukwaa la Siasa Nov 17, 2012

Share This Page