Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Willbroud Slaa on his TWITTER account today!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mcheza Karate, Apr 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Huwa natembelea mara nyingi ktk ukurasa wa Dr.Slaa ktk mtandao wa kijamii wa twitter, leo(samahani niko via mobile hivyo siwezi kuleta LINK) amekuja na ujumbe huu.

    "Maendeleo hayaletwi kwa kubahatisha, bali huletwa na mabadiliko, wewe na mimi(sisi) ndo tunaotakiwa kuleta mabadiliko"(nimeitafisiri kwa kiswahili, mtaniwia radhi kama nitakuwa nimepotosha). Je Mtanzania mwenzangu uko tayari kuleta mabadiliko? Umepigika na maisha magumu?

    Umechoka kubambikiwa kesi, kuuwawa na kuonewa na jeshi la polisi?, umechoka kuona mhimili wa dola(mahakama) inatumikia serikali, kupendelea wenye pesa ktk maamuzi?, umechoka kuona bunge letu likigeuka taasisi ya CCM?, uko tayari kuona wachache wakivuna rasilimali za Taifa huku wengi tukiteseka kwa umasikini wa kutupwa?

    Je umeridhika kuona hali ya elimu ya vijana wetu ilivyo sasa(unaweza kushindwa kutofautisha vijana waliomaliza kidato cha 4 na yule wa drs V11)? Nawasilisha!!!!!!
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mie siko tayari...........sasa nini kifanyike malizia kabisa..... tupe way foward
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kama siyo leo lini, kama siyo wewe nani, ni Sisiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..................TWAWEZA:peace:
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Safiii sana sisiemu wasubiri kifo arusha mjini.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    MOVEMENT FOR CHANGE WILL BE THE sOLUTION!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Safi sana....
     
  7. h

    hoyce JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapana. Tupe Link, sina imani na hii, maana hata mimi kwenye page yake nimekwenda
     
  8. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naenda chukua kadi ya Chadema sasa
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kenya wenzetu wameweza, sie bado tumelala wabongo bana!!
     
  10. a

    abumaza Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naiona CDM kama MMD ya Chiluba vile! mmh sijui!!!!!
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamani mwenye kujua kadi za chadema zinapatikanaje anisaidie nizipate kwa wingi maana niko na watu wanazitaka ila muda na sehemu zinakopatkana ndo inakua matata!
     
  13. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    jaribu kutembelea sio kutafuta cheap populality tu. Usiwe mvivu kutafuta habari. Ila ni mawazo yako tu, ahsante kwa kuchangia.
     
  14. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAy forward maana yake jiandae k,upiga kura kule ARS. Mimi nimerchoka kuibiwa na CCM. This is it!
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Upo Karatu, meru au Moshi? huko ndiko zipo highly demanded! Kwingine hamna mtu anataka kukisikia hicho chama
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Twitter

    au bofya hapa chini kisha soma post yake ya nne (hakikisha kwanza umesign in kwenye facebook account yako kabla ya kubofya )

    Wilbrod Slaa | Facebook
     
  17. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    jaribu kutembelea sio kutafuta cheap populality tu. Usiwe mvivu kutafuta habari. Ila ni mawazo yako tu, ahsante kwa kuchangia.
     

    Attached Files:

  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    A way forward ni kuwa kitu kimoja CDM kuna shutma zinaizonga pengine ni propaganda tu za wenye kuchukia maendeleo ya CDM lakini hakuna hata siku moja CDM imekanusha au kutolea maamuzi ambayo yatawafanya watu wapuuze shutma hizo.
    1. Kuwa CDM ni chama cha kikanda na hata wabunge wake wengi ni wa kutoka kanda fulani.
    2. CDM ina mkono wa kanisa (hapa nakumbuka shutma dhidi ya CUF wao walikuwa wanazikanusha ila kwa bahatio mbaya au sijapata kusikia popote CDM wakikanusha hili)

    Mabadiliko yatapatikana watanzania wakiwa wamoja bila kujali kanda zao/koo zao wala dini zao je CDM wapo tayari kuonyesha njia?
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie siwapendi
    kabisa ccm.
     
  20. M

    Mazeejoh Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujui shut your beak, Nahisi ungekuwa wa msaada zaidi ukiwa kimya kuliko ulichosema. Wewe ndo kwingine au?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...