Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Wilbrod Slaa ndani ya Manyara (Katesh)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duncan, Aug 21, 2011.

  1. D

    Duncan Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais mtarajiwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania leo anatarajiwa kutua Katesh, Manyara mida ya saa nane mchana hivi.

    Ataongea na wananchi wazalendo katika viwanja vya stendi na kesho Jumatatu atakutana na madiwani wa Chadema.

    Habari zaidi na picha tutawajuza badae.
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuko pamoja, endelea kutujuza.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hamna rais mtarajiwa urais sio kama harusi ndio unaweza kusema bwana harusi mtarajiwa au bibi harusi mtarajiwa.
    Ungesema rais kivuli wa Tanzania a loser Dr Slaa, atakuwepo Kateshi
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu Dr. Slaa siyo rais mtarajiwa, ni Rais anayeongoza kutoka kwenye mioyo ya watanzania wazalendo. Ni Rais anayesubiri kuapishwa.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kamanda 2nakutegemea na hata picha rusha kama kawa bila ya kuchoka Kamanda we2.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Rais wa Wazalendo wa Kichagga kutoka Kilimanjaro na Arusha, sio rais wa Watanzania wapenda amani
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi Dr Slaa ni mchaga? Ni vizuri hizi shule za kata ziangaliwe kwa ukaribu zaidi, zitatutengenezea mambumbu wa viwango vya kutisha!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    avatar yako na mawazo yako yako sawa...
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa ni RAIS wa WATANZANIA anae ongoza Serikali ya Tanzania, JK ni Rais wa Tanzania, anaeongoza Serikali ya Chama cha Mapinduzi!
     
  11. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Yeah you are told the reality. Dr. is our president from our hearts. you can not stop the moving bullet, ni wizi tu wa magamba ndo umetufikisha hapa otherwise, he could be our presida, hatujachoka, hatutachoka, tutapambana hadi kieleweke.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Asante Mkuu kwa kumjibu Ritz. Lakini wapumbavu kama hao huwa tunawaacha na pumba zao. Wapo wengi humu
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Every who streches a skin on drum, pulls the skin own his own side, unategemea mtu kama wewe ulivyokuwa mateka wa Mbowe utasemaje?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Soma kwanza pandiko langu vizuri ndio ujibu, kwani Arusha wanakaa Wachagga!
    Narudia tena a loser Dr Slaa, ni rais wa Wachagga, Kilimanjaro na Arusha, sio rais wa Watanzania wapenda Amani.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ongezea pia ni rais wa Masharobaro wenzie.
     
  16. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kazanakutujuza mkubwa
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tunasubiria picha za matukio mbalimbali za huko Katesh-Hanang
     
  18. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saumu mbaya halafu futari yenyewe ya miogo
     
  19. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mbona mwanza husemi? yaelekea unaumwa weye
     
  20. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes you can with a bullet proof vest by blocking it, au?
     
Loading...