Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Walid Amani Kabourou yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CAMARADERIE, Mar 24, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ningependa kujuzwa alipo huyu bwana mkubwa aliyekuwa mwiba wa CCM akiwa CHADEMA na hatimaye kuhamia CCM.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Muulize Zitto, Mantor wake!!!
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnh...... Ila hata mie ningependa kujua yupo wapi na afanya nini kwa sasa??
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge wa bunge la Africa Mashariki kupitia CCM ambao alipewa kama asante kwa kuwasaidia CCM kushinda jimbo la Kigoma mjini alilokuwa akiliongoza yeye. Pia anaendesha chuo chake kikuu kiitwacho "Western Tanganyika Collage" kilichopo Kigoma mjini ambapo kwa sasa kinatoa kozi za computer.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yeye Zitto ni member hapa...labda atajibu
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Are you sure Mkuu?? Nilifikiri alikuwa huko bunge lililopita.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hata miye namtafuta vibaya sana
     
  8. M

    MYISANZU Senior Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee hata mimi nilitaka kuuliza alipo huyo Dr Walid.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Nasikia amekuwa Imam
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Good for him........and the rest of us
     
  11. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwenyekiti wa ccm kata ya Ruhiche huko kigoma.
    Ni kama aliyekuwa mweyekiti TLP taifa ndg Leo Lekamwa sasa ni mwenyekiti wa Ccm tawi la tandika sokoni. Acheni CCM noma inaua vibaya.
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Huyu jamaa alitingisha sana enzi zile Kigoma akiwa mbunge kwa tiketi ya chadema. Niseme tu kuwa huyu alikuwa mmoja wa watu walioufanya mkoa wa Kigoma kuwa ngome ya upinzani hasa chadema kwa wakati huo.

    Ili kudhibiti upinzani, baadaye alirubuniwa na magamba na kujiunga nao. Alipewa ubunge wa Afrika mashariki.

    Tangu wakati huo sijamsikia tena miaka takribani kumi.

    Amepotelea wapi Dr. Warid Kabouru?
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Yupo anajilia pensheni kama msataafu katika kitengo cha kuvuruga upinzani nchini. Ila bado amekuwa msaada sana kwa watu kama Shibuda wanaweza kumcheki kubadirishana uzoefu kisiasa.
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Au pengine amepewa ukurugenzi kwenye taasisi ama mwenyekiti wa bodi fulani hivi.
     
  15. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anakula urojo kwa kuthamini mbinu za kuangamiza upinzani. Nasikia kahamia Kigamboni, akila pensheni kwa dhuluma hii.
     
  16. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nilikua najiuliza kuhusu huyu jamaa. Ila alikosea sana kurudi gambani huyu ni sawa na akina Masumbuko Lamwai wamepotea kabisa hata ndugu yangu Tambwe Hiza wote hawa kushinei baada kurudia gamba
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    na alaaniwe! Traitor
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wapo na Makamba Sr wanawaandalia makao magamba wenzao maana yeye ndiye aliyempeleka ccm.
     
  19. m

    mabhuimerafulu Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sikilizeni! Dr Aman Walid Kabourou aliihama CDM kwa pesa ya EPA. Mwenye jukumu la kuhakikisha anahamia CCM alikuwa Maranda ambaye magamba wammefunga jela. Maranda na Dr Kabourou wana uhusiano wa kidugu, na ndiyo sababu kila siku kesi ya Maranda ilipokuwa inatajwa ama kusikilizwa pale Kisutu Dr Kabourou alikuwepo. Baada ya kukwapua pesa ya EPA, Mangulla akampa Maranda kazi ya kuhakikisha analirejesha jimbo la Kigoma Mjini CCM. Kumbuka waratibu wakuu wa EPA ndani ya CCM walikuwa Mangulla, Rostam, Mama Meghji na Salome Mbatia. Dr Kabourou akapewa sh 147 millioni kutoka zile za EPA, aliandikiwa hundi na Maranda. Ushahidi upo kwenye ripoti ya uchunguzi ya Hosea, Mwanyika na Mwema. Dr Kabourou akaahidiwa ubunge wa Afrika Mashariki, akapata. Siku hizi sijui alipo! Atakuwa anatafutiwa nafasi, subirini.
     
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JF ni kiboko. Hakuna lisilokuwepo.
     
Loading...