Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. W. Slaa na vyama vya upinzani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nonda, Dec 22, 2010.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Dr,W.Slaa

    Kuna thread ya maandamano ya amani nchi nzima. Tafadhali ipitie hiyo thread na usome mawazo na ujumbe uliomo humo. Uone kama kwa upande wenu kama CHADEMA mutaichukua hiyo changa moto kama vyama vya upinzani.
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui kama dr.ataridhia maana Mwanakijiji,ngwanang'wa na wengne umu Jf tumemwomba muda mrefu atoe kauli tulianzishe lakini bado analifanyia kazi. Dr.SLAA sikia sauti ya umma,sauti ya Nonda,sauti zetu, ongeza sauti yako tujenge Tanzania huru!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Guys you are not serious, huwa tunasema na mnatutukana humu, Dr.Slaa sio wa kuandamana! mbona hamumuelezi Mbowe si ni mwenyekiti?

    waandamanaji ndani ya chadema wako lakini hawawezi kufurukuta! you want their names??
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,487
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    Natumaini CHADEMA watatusikiliza. Kwani wao wamekwishasema kua maandamano ya amani yatakua ni mojawapo ya njia za kudai katiba mpya na kupingana na maovu yote ya kiuongozi TZ.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Waberoya,

    ..heri ya Dr.Slaa anayeogopa machafuko na vurugu, kuliko wale wengine wanaoogopa kumvunjia heshima JK.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chadema siyo CUF.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mjuaji wa kila kitu na ndoto zako za "Dr. Slaa out"
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Umeninukuu hapo juu, lakini sijaifahamu ulichokiandika, “Chadema si CUF”
    Nifafanulie, una maana gani? Jee umeipitia hiyo thread ya Maandamano ya Amani nchi nzima ?
    Pengine, tunazungumza vitu viwili tofauti.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    'Tuwaachie nguruwe wala shamba peke yao'?
     
Loading...