Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. W. Slaa kwenye Channel 10; Pongezi zake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinepi_nepi, Apr 19, 2011.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umakini unaonekana kwa vitendo, na kazi ya mtu au kikundi chochote inaonekana kwa mafanikio na matukio. Chama cha Demokrasia na maendeleo kimekuwa mstari wa Mbele kutetea wanyonge, kufichua maovu na kukemea uovu.

    Wakati huo halamashauri zilizoongozwa na CDM zikiwa ni mfano wa kuigwa kwa mafanikio moja wapo ni ya karatu.

    Uadilifu, kazi kwa bidii na kutimiza wajibu kwa waajiri ndio imekuwa nguzo pekee ya mafanikio ya CDM . Chama hiki kina haki na kinastahili kupewa nchi ili iweze kuifikisha kwenye ahadi ya kweli ya maisha bora kwa kila mtanzania.

    Viongozi wa chadema wakiongozwa na Mbowe na katibu mkuu Dr. Slaa wamekuwa wakiwaambia Watanzania sababu kubwa ya matatizo yetu kuwa ni uongozi mbovu wa serikali ya CCM, wizi wa mali ya umma chini ya baraka za viongozi wa CCM na ufisadi usio na mifano unao asisiwa na Mwenyekiti na viongozi wa CCM kuanzia ngazi ya taifa mpaka kijiji.

    CCM walitoa lugha zote za kejeli, matusi, maudhi, na kupandikiza chuki za aina zote dhidi ya viongozi na chama cha demokrasia na maendeleo kwa ujumla. Nakumbuka kauli ya Dr. Slaa kwamba ukweli husimama imara hata kwenye mateso na matukano, tutashinda.

    CCM chini ya kauli za mwenyekiti wao, huku akinadi kila anayeitwa fisadi kuwa ni msafi na hawawezi kutishwa na kelele za mlango, watanzania wameshuhudia idadi kubwa ya list of shame wakiwa mahakamani kwa wizi, ufisadi, madaraka mabovu.

    List yenyewe ambayo CCM imekiri ni kweli wote waliotajwa na DR. Slaa ni mafisadi, wakiwa kina Yona, Mramba, Chenge, Lowasa, Rostam, Mgonja, Mkono, Kikwete nk na wao sasa wanaimba wimbo wa CDM kwamba mafisadi watoke ndani ya CCM.

    Kwanza inabidi CCM wakiongozwa na mtuhumiwa mwenyekiti wao wamuombe radhi Dr. Slaa na CDM kwa ujumla kwa kitendo cha kukataa kuwa wao sio mafisadi kumbe kweli. Wawaombe watanzania msamaha na kukiri kuwa hawata rudia tena kukataa ukweli.

    Wakati umefika wa wananchi kujua kuwa CCM ndio wanaomaliza uchumi wa Tanzania, na kuwashukuru Viongozi wa CDM kuwa mstari wa mbele kufanya kazi ya CAG na PCCB kubaini wizi, ufisadi, uonevu na siasa chafu za CCM na viongozi wake wezi.

    Tuwape nguvu na matumaini wote wanaotutetea katika mazingira haya ya vitisho, na kukatishwa tamaa. Tanzania yenye neema ni pamoja na mimi na wewe kutimiza wajibu wetu kwa vitendo.

    haya shime saidia harakati hizi kwa nguvu zako zote.
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heshima kwako na wana CDM pamoja na waTZ wanochukia mafisadi.
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu Dr. Slaa anaeleza falsafa ya CDM kuwa inatokana na ibara ya 8 ya katiba ya Jamhuri ya Muungano. Jamaa anayeongoza kipindi anachanganya mambo lakini DR. anamrudisha mstarini. Slaa yuko na Arcado Ntagazwa.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nipo mkuu fasta kwenye kiti..............nimeacha hata kula...JK nae mpeni taarifa...........
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimacho yote mimi iko hapa jf maana sina tv mnitonye basi kinachoendelea si mnajua tv zetu za kibongo hakuna hata moja inayopatikana HD.
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamani yaani jamaaa anaeleza sera ipasavyo. Aneleza jinsi kutokuwepo usawa kielimu unavyosababisha matabaka hapa nchini. Anasema ni wananchi wachache wenye uwezo wa kulipo tuition fees kwa ajili ya chuo kikuuu
     
  7. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu ngoja tumsikilize
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    tujuzeni wenye access na tv.......vp anaendelea kuwataja mafisadi still?:spy:
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Anasema wachache wataimudu elimu, hasa wale ambao wazazi wao wana uwezo na ndio hao hao watakao shika nyadhifa za juuu.
     
  10. k

    kakini Senior Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud move hadi sasa tupo katikati na naamini tutawaondoa hawa mazuzu:sleepy:
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    kwa wale wenye access fungulieni chanel ten Rais wetu yuko live anadadavuwa mambo mazito ya kisomi.
    Msiulize source: kipindi ni je tutafika? cha makwaia wa kuhenga.
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hivyo kapendekeza elimu iwe bure kuanzia msingi hadi chuo kikuuu
     
  13. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ninamwona hapa. amefunika kipindi cha Mzee Makwaia. Slaa ni kiboko, anauelewa na uwezo mkubwa wa kupambanua mambo.
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kuna mdau anauliza kuwa imekuwaje CH.10 ya RA imruhusu DR Slaa na Ntagazwa aeleze uzembe wa serikali hasa kusiamia wananchi pale wawekezaji wanapowanyanyasa wananchi waliowapa ardhi.
     
  15. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naangalia hapa, he is so fine, to the point, soo visionary, anaiangalia na kuiongelea Tanzania yote namna hii yoote iko kichwani anaichambua kama daktari wa upasuaji anavyoufahamu mwili wa binaadamu, kweli huyu ni daktari wa falsafa, yaaani akiongea anatema thesis tu, something we Tanzanians are missing, this is the Caliber of leaders we long to have! He is sooo Charismatic!
    Halafu hivi kumbe Arcado Ntagazwa yuko Chadema!?
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Slaa kaeleza kuwa Chadema ni chama cha Mlengo wa Kati ( Sio wa kushoto wala Kulia). Ntagazwa anasema ccm wanamuogopa wasimchokoze akaja kusema yale ayajuayo maana alikula kiapo. Anasema wakimchokoza eti kwa vile aliihama ccm ataeleza yote. Anasema anashangaa aliokula nao viapo kuwa watailinda katiba wamekiuka viapo.
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kipindi kimiesha na wameahidi kuendelea kipindi kijacho na mada imedokezwa kuwa CDM itapambanaje na Wawekezaji wanyonyaji kama wale wa upande wa madini? Nitafuatilia next time na kuapa full info ila nisaidieni kujibu swali la mdau ambaye yeye kani PM eti " imekuwaje CH.10 ya RA imruhusu DR Slaa na Ntagazwa aeleze uzembe wa serikali hasa kusiamia wananchi pale wawekezaji wanapowanyanyasa wananchi waliowapa ardhi?"
     
  18. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dk JK ITV, angalieni mudumishe fikra za mwenyekiti! The the!
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    aliye ku pm ni RA
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tuhabarishe mkubwa!!!
     
Loading...