Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.W.Slaa asipopitishwa na (CHADEMA) KURA YANGU WAMEIKOSA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Oct 12, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hayo ni baadhi ya maneno na kauli za wananchi wa maeneo mbalimbali nchini. Ikiwemo Dar,Mwanza,Tabora. Kigoma,shinyanga, singida, manyara, Arusha, Kilimanjaro, Tanga. Mbeya, Iringa, Dodoma, Sumbawanga, Morogoro, Mtwara, nk. Katika mikoa hiyo watu saba kati ya kumi wanadai katibu mkuu wa chadema taifa asipopitishwa na chama chake 2015 katika uchaguzi mkuu.

    Basi kura zao watatoa kwa chama kingine. Kwa kile wanachokiita uadilifu wa kiongozi huyo na msimamo(standpoint) wa kiongozi huyo wa chama cha demokrasia na maendeleo ambaye amekuwa akifanya kazi ya ziada katika maeneo mengi nchini. Kwa elimu ya uraia pamoja na serikali kwa ujumla kitu ambacho ni nadra sana kwa kiongozi mwingine ndani ya cdm.

    Wakizungumza na wawakilishi wa shirika la utafiti wa wa save the childrens tanzania bwana haroun mafuru mkoani lindi wiki ,alisema Ni vizuri kwa wananchi na jamii kwa ujumla kuamua ni nani wanataka kumtuma akawatetee katika taifa lao. Na vile vile si dhambi kuonyesha ni nani wanayempendeza awe rais wao
    Dr Slaa ambaye amebalisha sura ya Upinzani nchini Tanzania kwa kuwa na Msimamo mkali kuhusu fedha za umma, Ni miongoni mwa viongozi ambao wanaonekana kuwa kikwazo katika chama tawala.

    Baada ya vyama vya Upinzani kuungana na Kuunda Umoja Wa Katiba ya Wananchi(Ukawa) mnamo mwaka 2014.
    Ndani ya Umoja huo kunafanyika kazi ya ziada kuhakikisha hakuna mikwaruzano inayotokea hasa kipindi ambacho ni Muhimu zaidi kwa Tanzania pale itakapobadili Uongozi wa Nchi na Kuikabidhi Ukawa.

    stay tuned!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hebu tulia, pumzika na kama kuna ka aisikirimu hapo jirani basi raha jipe mwenyewe tu. It is all about WHO THE CAP FITS MOST for Magogoni 2015. Kawaache wenye kujipitisha ovyo wakajishughulishe tu ila mwenye mwali wake katulia zake jiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Sipendi unafiki hata mimi!!!!!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hao kama wamesema hivo hawana maana, mwanachama na mpenzi wa chadema na mageuzi nchini anatakiwa akubali maamuzi ya kidemokrasia ya chama! kama kwenye kura za kupata mpeperusha bendera ya chadema akapatikana mtu mwingine ambaye sio Slaa hawaheshimu maamuzi hayo??mwisho wa siku inatakiwa chama kwanza mtu baadae!!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe patachimbika.
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mbowe na jitihada zote za kukigharamia chama ndio mumtose?
    Mbowe kajitolea katika maisha yake yote kukitumikia chama, mpaka fedha zake binafsi kawekeza kwenye chama.
    Patachimbika ikiwa Cdm hawatompitisha mbowe.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Apolonary well come to ze world of change
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hoja hapa si mahali pake, utafiti wako ingekuwa bora unge-present katika vikao vya uteuzi vya chama chako wakati utakapofika, kama unakipenda chama chako tafadhali tangaza sera kwa sasa!
     
  9. m

    mnovatus JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeah mi mwenyewe namkubali Dr. Slaa for sure anaweza akaleta mabadiliko makubwa ktk uchumi wa nchi hii kama atashinda urais wa nchi hii! In dr slaa i trust!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi mwenyewe nitawapigia ccm kura
     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    slaa keshazeeka
    sasa zamu ya vijana
    mzito wa makabwela keshaonesha nia..
    :lock1::lock1::bump2:
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbowe ni mzalendo sana kwa taifa letu, sijaona kiongozi wa upinzani kwa kujitoa kama freeman!
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho kinachosemwa sio masihara wadau, binafsi nimewasikia zaidi ya watu kumi wana misimamo hiyo!
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu but Dr Slaa is the best presidential candidate!!!
     
  16. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni miongoni mwa hao kama Dr.slaa hatapitishwa nitapigia kula ccm hata kama wamsimamishe Lusinde au Nape huo ndo ukweli wangu toka Moyoni mwangu c mbowe wala Zzk ambaye anaweza akaufikia uadilifu wa Dr.slaa na misimamo yake! Dr.slaa ndiye atakaye tusaidia kuipata Tanzania tunayoitaka.
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapa raisi ni dk slaa tumuombe uzima kwa mwwnyezi Mungu
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapa raisi ni dk slaa tumuombe uzima kwa mwwnyezi Mungu, huku tukimuanda mnyika aje kushika nchi tena
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Jamani bado sana miaka mitatu hebu tutulie hadi muda ukifika

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huwa napata shida sana pale tunapodhani taasisi haiwezi kuishi bila mtu mmoja.

    Ingawa naamini Daktari ni kiongozi mahiri, ni lazima CDM iwe mahiri hata bila Daktari vinginevyo mnataka kutupigia nyimbo (zidumu fikra) ile ile isipokuwa mdundo ndo tofauti!
     
Loading...