Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. W. SLAA Abonga : HIMIZA MABADILIKO !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kikarara78, Oct 17, 2011.

  1. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wana JF,
    Dr. Slaa amewataka Watanzania wote kuhimiza mabadiliko badala ya kulalamika, kwa Pamoja tunaweza amesema.

    "Je wajua kuwa wewe ni mmoja wa watakaoleta mabadiliko katika nchi hii? Acha kulalamika,himiza mabadiliko. PAMOJA TUNAWEZA - Dr.Slaa"

    Source: Dr. W. Slaa Facebook Status
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Anajifurahisha,mbona hatuelezi ni mabadiliko yapi
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo baba yafaa tuwe wamoja ktk kuiendeleza TZ yetu
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama unaona kuna ulazima wa mabadiliko katika nyanja yoyote basi himiza hayo sio lazima akutafunie kila kitu! kuna mambo chungu mzima kama katiba, tume huru ya uchaguzi, uwajibikaji wa viongozi mfano unaona sawa meli yenye uwezo wa kuchukua watu 600 ikachukua watu 3589? kwa nini waziri, mkurugenzi wa bandari, wamilki hawawajibiki? lingine vyo visivyo na tija kama uRC/uDC himiza mabadiliko katika hayo. nadhani umepata mwanga sasa.
     
Loading...