Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr ULIMBOKA,Nembo ya Sekta ya Afya Nchini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ludoking, Jul 9, 2012.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nikumbushe kidogo, Makaburu wa Africa Kusini walipoinyofoa roho ya kijana mzalendo wa nchi hiyo STEVEN B. Biko mwaka 1977 walidhani wamepunguza kwa kiasi kikubwa utawala wao dhalimu. Walikosea kwani walikuwa wameuchochea moto. Baada ya kuinyofoa roho ya Biko Makaburu wakawa wamezalisha roho za akina Biko wasiohesbika, Biko mwenyewe akabaki kutumika kama roho ya UKOMBOZI. Kwa hiyo waliodhani wamemuua Biko wakawa wamemtengenezea maisha yasiyokatika. Biko anaishi mpaka leona anaendelea kuenziwa wakati walioshoriki kifo chake wao wakiwa wamesha kufa na majina yao kuzikwa na mjina yao na hatuwakumbuki tena
    Kwa hiyo hata waliohusika na unyama dhidi ya Dr Ulimboka anapaswa kuelewa kwamba walichokifanya hata kama hakikufanikiwa kama walivyokusudia kisingekuwa na matazamo waliyoyatarajia (kuwanyamazisha madaktari). Katika mazingira haya ni vigumu kumpoteza Dr Ulimboka na kutoweka na kusahaulika. Kinyume chake jina la Ulimboka litachapwa kwa muhuriwa moto kwenye roho za watanzania 'wanaopenda kuona mabadiliko kwenye sekta ya Afya nchini mwao'.

    Source: Tanzania Daima, Jumapili 08 July 2012 (pg 12-13)
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    too much politiking
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Thafi thana makala imetulia hiyo makabulu wa bongo ni chama cha mabwepande ccm
     
Loading...