Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.ulimboka na tetesi za kupewa sumu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by majany, Jun 29, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani eeh..I had a rumour kutoka kwa mtu wa ndani pale muhimbili hospital kwamba Dr.Ulimboka amepata kidney failure.Kwa mtazamo wangu mdogo wa biology,huwezi kupigwa pekee halafu ukapata kidney failure!!Je ni kweli kwamba Dr.Ulimboka alipewa sumu??
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    bwna aeeeh sasa na nyinyi mmezidi ...mara magazeti ayanasema yuko stable mara mambo ya kidney failure mwisho mtasema brain concusion
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    labda tumuulize mtaalamu wa sumu dk.Mwakyembe!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    acheni udaku
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuache utani na uzushi kuhusu afya za watu na hasa huyu mpiganaji Ulimboka.Kama huna uhakika na hicho kitu waachie wenye uhakika na sii kuzusha.
     
Loading...