Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR Ulimboka Jiandae kuchukua jimbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 2, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dr Ulimboka ni katika watu wenye msimamo sana TZ. Mtu kama huyu ni potential sana kwa chadema. Namshauri aanze kujiandaa kuchukua jimbo alikotoka. Maandalizi lakini yanatakiwa kuanza mapema
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ngoja na mie nijiandae kuchukua jimbo..maana ndege wa magamba wameshanasa kwa ulimbo
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa yaliyotokea Arumeru, sasa hv lolote lawezatokea popote!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hata Steven Kanumba nae ajiandae kuchukua jimbo
     
  5. a

    akelu kungisi Senior Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa muda mrefu sana nimekuwa nikifikiria kuhusu huyu jamaa, ana sifa zote za kuwa kiongozi tena hayumbishwi. Kama huwa anachungulia humu JF tafadhali aufanyie kazi ushauri wetu. Ameonyesha sifa zote za kuwa kiongozi anayeonyesha njia! jamaa ni charismatic person, namshauri atafute jimbo lolote dsm ambalo ccm wanatawala, agombee akiwa cdm. Hii ni hazina! Mbowe, Slaa mchukueni huo kijana atawasaidia mno
     
  6. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hapo mi sisemi kitu
     
  7. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    John Tendwa na washiri wake ameumbuka
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Lakini ana kashfa ya kusababisha vifo vya watu kwa kuongoza mgomo. Akigombea CDM, hata mimi sitampigia kura, ingawa pia sitaipigia CCM. Nipo tayari niwapigie TLP au AFP, lakini si Ulimboka!
     
  9. H

    Heri JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ulimboka is a liability to whatever party itakayoamua kumsimamisha kugombea ubunge.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio, Vijana tujiandae kuchukuwa majimbo!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja!
    Nashauri aendeleze harakati kwenye fani yake!
    Si busara kudhani kila mwana harakati awe mwanasiasa.
    Ni mtazamo wangu tu anyway!
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwacheni aendelee kutibu wagonjwa!
    Ile fani wapo wachache sana.
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akachue fomu Kilombero jimbo la Mteketa halina mtu..au kwa WASSIRA..tehehe
     
  14. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am not sure about this.
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona huu upepo sio kabisa kwa ccm, 2015 tutashuhudia mengi. Afu kumbukeni vijana watakuwa wamejiandikisha kwa wingi, pia hali ya maisha itakuwa tit sana, lazima ikulu tuingie kwa kishindo..
     
  16. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea kama anataka kufanya siasa. Pia nani kasema yeye anaikubali CHADEMA?
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yule dokta muuaji?
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani lazima agombee, mshawishi ajiunge na chama anaweza kuwa na tija tofauti
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeeh huyohuyo,anayeua kama mkapa alivyomuua baba wa taifa,au lowassa alivyotaka kumuua mwakyembe kwa sumu
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna yule mwingine tena doctor namala mkopi.
     
Loading...