Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka is safe and stable

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jul 5, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    haya ni maneno ya mwenyekiti wa MAT Dr Namala Mkopi.
    Dr ulimboka anaendelea vizuri na pia hayuko kwenye coma!

     
  2. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank God
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    God is good
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu yupo...
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sifa na utukufu tumrudishie Mungu wa Israel. Amen
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Kuna wapuuzi fulani tangu asubuhi walikua wanaweka taarifa za kijinga hapa, na watakufa wao wenyewe
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Mtasa baada ya kutimuliwa na ndugu wa ulimboka na kukosa habari ya maana ikabidi atoe habari ya uongo kuwa yuko kwenye koma...
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    May Almighty GOD bless this young man to be healthy and happy
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Our God is great!
     
  10. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nikupe nini ee Mungu kwa wema wako?
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    dah! Kidogo nizimie. Hilo neno la breaking news limenistua kweli. Ooh! Thanx God
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kuna lile jamaa bonge la ughaibuni nasikia linazusha habari za uongo kumhusu dr. ulimboka
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh ulimboka 2po pamoja.
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MUNGU NI MWEMA! wapi ACP msangi na wazandiki wenzie????? watakuwa na hasira sana! i cant wait to see their faces cku atakayorudi.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata BBC wanaweza kuchukua vibahasha
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jackbauer asante sana mkuu! hii ni habari njema, wacha niende Lenana sasa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mkubwa!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu bado anampenda Dr.Ul na hata watanzania walala hoi tunampenda .Mkono wa Mungu uzidi kumuinua na amponye
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mtasa alituongopea? Najua vyombo vya habari vya wenzetu vina sheria kali sana asije akapigwa ban kama alivyofanywa yule Jeff Koinange aliyekuwa CNN bureau chief wa west africa.
     
Loading...