Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka: Hali ya afya (Updates)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, Jun 28, 2012.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa Madactari, Dr. Ulimboka anaendelea vizuri. Inasemekana Madactari wameendelea kupokea vitisho kwa njia ya sms. Mgaya (Katibu TUCTA) amesema wapo kwenye mchakato wa kuliwasilisha jambo hilo kwenye shirika la kazi Duniani (ILO)

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mungu amsaidie apone haraka.
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atapona tu MUNGU yunasi
     
  4. d

    dkn Senior Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu amsaidie apone haraka. Mengineyo haki itatendeka hata ikiwa miaka mbele watajulikana, kina Kombe walifanyiwa mchezo kama huu..tumwombee Mungu apone.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Atapona tu! wameumbuka
     
  6. t

    tupak Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kamanda Isack kwa kutuhabarisha kupitia picha safi sana na asante mungu, majaribu ya mungu ni mengi hata yesu aliuawa wakati alikuja kuwakomboa wanadamu
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Get well soon DOCTOR,Tunakuombea Bwana wa Majeshi atakuponya
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Get well soon mpambanaji wetu.
     
  9. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    asante kamanda kwa kutuhabarisha..endelea kutuhabarisha..!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,894
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    Mungu saidia! Yan laan haitamwacha mtu
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu mtakatifu asante kwa kutenda muujiza huu.Asante Mungu mwema.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Kupona kwa ULIMBOKA ni pigo kubwa kwa serikali ya Kikwete
     
  13. m

    msnajo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Get well soon buddy.
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu. Pona tuendelee kupambana nao wakandamizaji...
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Du hao jamaa walidhamiria kuua kabisa maana kipigo alichokipata Dr ulimboka kilikua sio cha kitoto....Get well soon mpambanaji.
     
  16. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sana mkuu...Get well soon Doctor...Allah always protects u.
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Eeeh Mungu mponye mtu huyu Haraka....
     
  18. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkono wenye Nguvu wa kueme kwa Yesu uendelee kuganya Miujiza kwake.Atapona kwa Jina la Yesu.
     
  19. A2 P

    A2 P Senior Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu ni mwaminifu hashindwi na jambo lolote
     
  20. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kuwa kesho itabidi afanyiwe operation ya taya, ambalo limeharibiwa vibaya ! Nilichopenda ni kuwa ma Dr. wamechachamaa na wanafanya ulinzi wao wenyewe, na hata askari waliotaka kuingia ndani ya chumba leo wakati Dhaifu anakaribia kwenda wametolewa benzi, huyu wamesema watamlinda wenyewe na hawataki hawa "wajambazi" walete sumu zao wala kumkaribia !

    Safi sana hii na kaza buti wasomi nyie mpaka kieleweke !! Vasko Da Gama safari hii lazima atolewe nishai na wajaza mabakuli !
     
Loading...