Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jun 30, 2012.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa maneno uake Dr ULIMBOKA ametoa kauli ya kishujaa na kutia shime na hamasa katika mapambano yanayoendelea ya kudai haki katika kuboresha huduma za afya na maslahi ya madaktari

    "Naelekea nje ya nchi kwa matibabu, nawasihi madaktari wenzangu wanaobaki waendelee ma mapambano ya kudai haki ambayo kimsingi bado haijapatikana, nawaomba damu yangu iliyomwagika ikawe chachu na hamasa katika harakati hizi za kudai haki, asanteni sana"

    Source: ITV HABARI
     
  2. H

    Hodarism Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeikia hata mimi kwa kinywa chake
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    So sad tranquility!
     
  4. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What about damu ya wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo?
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Ukiwa umepangiwa kufa UTAKUFA TU HATA MGOMO USIWEPO..... satisfied.... ur a failure....!!! 100% & even u failed to understand nani chanzo cha mgomo... ni serikali.... Hivi madaktari wadai vifaa na maslahi kidogo sana say around tshs 21 billions increment SASA AJABU HUJUI ETI SERIKALI IMETENGA TSHS 200 kuleta madr kutoka nje..!!!!!!!!!!!!!!!!?????????? ujue hii ndio upuuzi na ww unatetea
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Serikali imetenga mabilioni kwa ajiri ya kuajiri madaktari kutoka Iran na sijui wapi kule.,...
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Hivi ingekuwaje kama madaktari wangeendelea kuwa kazini ila wagonjwa wanakufa kwa sababu hakuna madawa na vifaa pia hali mbaya za hospitali?
    Wengi wanasema kuwa mgomo ndio umeua watu ila tukumbuke bila kugoma hapatakuwa na maendeleo kwenye hospital zetu.
    Kama serikali ingekuwa inacare watu wake ingepeleka vifaa na madawa kwenye hospital,pili isingetegemea MNH ingekuwa na hospital kubwa nchi nzima ili kupunguza wingi wa wagonjwa.
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So touching kwakweli. Mungu amsaidie apone.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe ulipwe kila unalostahili kwa kutoa uhai wa wagonjwa wa Tanzania walio wengi na kuwakosesha haki yao ya msingi ya kuishi na kuendelea kuteseka vitandani wasijue wapi pa kutibiwa.

    Kama ungekuwa kweli unawatetea Watanzania usingekimbilia nje mbio mbio kwenda kutibiwa. Ungekaa hapahapa kuonesha ujasiri wako na uyahisi yanayowasibu Watanzania kwa kuhamasisha mgomo kwa manufaa yako na wajivuni wengine wachache wanaojiona wao ni miungu watu.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huwezi kuamini kamaTanzania inaweza kuwa na mashujaa wa namna hii.hapa naanza kuelewa kwa nini ulimboka alitekwa na kupigwa kinyama.
    Niambieni shujaa mwingine aliyewahi kutokea hapa Tanzania.mwili hauna nguvu lakini msimamo uko palepale!
     
  11. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Madokta wana watoto na mahitaji mengine kama hao mabwana zako Magamba, wanaitaji pesa na kusomesha watoto zao na kuudumia family zao.Wabunge ambao wanalala tu Bungeni na wengine wanaonga vitoto kama Lulu kila mwaka wanajiogezea marupurupu mbona uwaulizi? Wabunge ambao kila bajeti wana pandisha mshaara na kodi at the same time yaani wanafanya madudu tu mbona uwaulizi? Kama kufa utakufa tu
     
  12. G

    Gaudays Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uungwana unaanzia kwako,madaktari damu yao iwe ya ukombozi,yetu iwe ya kusahulika!kunya anye kuku,akinya bata kaharisha,hata raia ni watu
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    kama vifaa vingekuwa pale MNH usingeona ameenda S.Africa
     
  14. T

    Toshack Kibala Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mapungufu ya kibinadamu ila dokta ulimboka anahitaji maombi ya wapenda maendeleo wote mbona viongozi wa serikali wanaingia mikataba mibovu inayogharimu maisha yetu sote lakini tupo kimya kwa nini mbunge awekewe mazingira mazuri halafu dokta anayetibu watu asahaulike?
     
  15. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hilo swali kamwulize dhaifu wako Jk a.k.a baba Riz na pinda pinda wake a.k.a Liwalo na liwe.
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You will definately eat coke this time,
    Utakunywa boflo kumezea
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kamulize jk
     
  18. M

    Mantaleka Senior Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gaudays, pambaf !
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Hana jipya!
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Meno,kucha kuondolewa unadhani utani? Dr Ulimboka iz great nadhani hakuna kiongozi wa tz amewahi pitia hayo mambo toka tz ianze
     
Loading...