Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Ulimboka: Bora serikali iajiri ma daktari wapya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Jun 28, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ma daktari waliopo hawakubaliani na terms za serikali hapajaharibika neno.
    Nashauri wajiuzulu na serikali iajiri madaktari wapya ambao wako tayari kuendelea na kazi.

    Haiwezekani taifa la watu milioni 45 kuwa held hostage na kundi la watu ambao hawataki ku reason mbele ya meza ya majadiliano.

    Its about time serikali ikawa decisive na maamuzi. Wapo watu ambao wako stand by kuchukua hizo kazi za hawa jamaa zake akina Dr Ulimboka
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wapi huko kwenye madaktari wa akiba? Mtu anakuwa held hostage kwa sababu hana option nyingine, sio kwa mapenzi yake.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hao madaktari wapya wa kuajiliwa wako wapi?
     
  4. D

    Don Draper Senior Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapo wanatafuta kazi mitaani
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakupa Onyo la mwisho

    Soon you will see the outcome
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wacheni kutishana
    Kila mtu ana uhuru wa kujieleza
     
  7. B

    Blessing JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What happened kwa huyo D. Ulimboka ni dhahiri kwa lazima Pinda ajiuzuru kabisa. AVAI KABISA kwani ajui hiyo janga ??? THIS IS A NETWORK YA SERIKALI TUSIDANGANYANI HAPO
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wametokea wapi? Naona wanataka kutupumzisha na Maban humu ndani jamani.
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,879
    Trophy Points: 280
    daktari gan atakaekubali upuuzi wa serikal? Kwa malipo gan? Kuna private hospital nying watapata ajira huko. Au wataenda Rwanda kuna green pasture.
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengine hawastahili kuwa humu JF!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya ni maneno yako au ya Dr. Ulimboka ? Sijaelewa
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa Weredi unasumbua sana!
     
  13. B

    Blessing JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza kwani kwa nini JENGO KUBWA YA BUNGE ???? THIS IS ABUSE OF TANZANIANS RESOURCES. Hiyo Bunge kuna watu wangapi mpaka ijengwe kubwa kiasi hisho ??? Tunaona Wabunge awajii kwenye Bunge haasa mchana kwani wanaenda wapi ??? Na kama wanalipua POSHO hiyo POSHO ya nini wakati awakae Bungeni kutetea WATANZANIA ??? Tunaomba kujua kwa nini wamechenga Bunge Kubwa kiasi hicho ?? na imegaramia Shilingi ngapi wakati inakaa wazi na mtupu mpaka tena Bunge... Watanzania wanakufa na njaa kazi yao CCM nikupiga meza tuu. Tumechoka jamani ni aibu... Angalia Kenya Bunge yao ni kidogo kwani hawa VIOGOZI WETU WA CCM wana matatizo gani ? 10% inatuowa jamani.
     
  14. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mbunge wa NgoroNgoro analalamika kuwa wakina mama wajawazito wanajifungulia majumbani na watoto wamekufa kwa kukosa chanjo kutokana na kutokuwepo kwa vituo vya afya na wafanyakazi, kwa kuonyesha mfano tukuombe pamoja na sirikali yako sikivu muanze kuwapeleka hao walioko standby wakaanzie huko.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda wewe na njaa zako.....madaktari hawana dhiki za hivyo tena usipotoshe watu hapa!
     
  16. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe kama mtu hana hoja zenye mantiki humu JF waende vijiweni wakachonge huko.
     
  17. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuwa mgomo wa madaktari unatuathiri watanzania kwa ujumla wenye fedha na wasio na fedha, kinacho nisikitisha ni mapokezi ya jamii (makundi mbambali) hata katika mijadala inayoendelea humu, unaona kabisa mgawanyiko mkubwa ya jamii ya watanzania katika kutatua matatizo hata yaliyo ndani ya uwezo wetu. Hali ya suala hili ilipofikia sasa inahitaji umakini mkubwa hasa baada ya watu kuanza kutekwa na kuteswa, nilidhani wtz tungetumia muda huu kujifunza na kunagalia mustakabali ya nchi yetu bila kujali itikadi zetu na fani zetu. Madaktari wasome upepo unakoelekea, mapokezi ya jamii wanayoitetea katika mgomo unaoendelea, matokeo yake n,k aidha, serikali nayo itafakari kwa undani imani inayojengeka kuwa inahusika na tuhuma za kumtaka Dkt Uliombaka. Kwa upande mwingine sisi kama jamii, wataalam katika fani mbalimbali wanasiasa na viongozi tuliangalie hili suala sasa kwa jicho pevu, weledi na werevu ili kuondoa hisia kwa jamii ambayo imekata tamaa na kuweza kuamini chochote kwa kuwa wanaotakiwa kutoa taarifa za kweli kuhusu nini kipo nyuma ya mgomo huu hawako tayari.


    Madaktari wakae watafakari, juu ya mkakati wanaoutumia ambao kwa sasa inaonyesha total failure na kujipanda kwa njia mbadala isiyo kuwa na mtazamo wa kiubabe bali utalaama na dhamira ilyowazi kwa wote siyo kama ilivyo sasa mgomo huu ni dkt Ulimboka.
     
  18. b

    big niga Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....asikutishe bwana,hawa madakitari wanaojifanya wajanja ni wajinga sana wanajifikilia wao tu,waulize kama wanaweza fanya kazi bila nesi au mtu wa usingizi au driver wa kuwapeleka kazini,waache ubinafsi,wapo wengine ni majina tu kila akiingia theatre anatoka na maetrnal death,wengine wana vyeti feki tunawajua akifika hospital anataka uongozi tu uwezi muona anatibu mtu, hapa kitakachofuata ni kuwataja majina...ndugu yangu usibabaike na hawa wanaokutisha ndo wale wale
     
  19. Mfichua siri

    Mfichua siri Senior Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Topic Closed
     
  20. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Ninapata shida kujua kama hii thinking ni ya kizazi kizee au kipya!!!??? Hawa akina Ulimboko wanatetea maslahi yao kama professionals na wakati huo huo wanatumia akili zao kutetea wananchi (ambao ni mbumbumbu, inaelekea na wewe umo katika kundi hilo) ili serikali iwatengenezee mazingira bora ya kupata huduma za afya - ni wajibu wa serikali kufanya hivyo wala sio msaada au hisani. Ukifukuza akina Ulimboko hujatatua tatizo la msingi - na nyie wapya mtakaoukuja mtafikia hatua ya kutambua kuwa profession yenu inadhalilishwa na mtaanza mgomo!!! Jamani wabongo tumieni bongo zenu badala ya ma.sa.bu.ri yenu. Ingekuwa ni jamii ya waliofumbuka macho wananchi wote tungewaunga mkono madaktari mpaka kieleweke. :A S confused:
     
Loading...