Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Ulimboka atoa tamko, amtaja Ramadhani Ighondu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Oct 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa ripoti iliyoandaliwa na Dr. Ulimboka na kusomwa na wakili wake,ametamka bayana kuwa mtu aliyekuwa akiwasiliana nae muda mfupi kabla ya kutekwa ni Bw. Ramadhani Igondu yule yule aliyetajwa kwenye gazeti la Mwanahalisi
     
  2. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Part II imeanza...
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baada ya kimya kirefu leo dr ulimboka ametoa taarifa yake kwa vyombo vya habari iliyosainiwa na wanasheria wake shayo pamoja na nyaroro kicheere.ameshangazwa na serikali kutomkamata mtu huyo na amesema yupo tayari kutoa ushirikiano kwa tume huru japo mpaka sasa haijaundwa.
    Source clouds news ya 18:00pm
    my take: kumbe MWANAHALISI walikua very right
     
  4. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo Dr. Ameishafungwa mdomo!
    It is just a boredom story at present!
     
  5. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    itakuwa wamemrusha hela za ahadi,na leo nimeona watoto wanaandamana kudai chao serikal haina ela baba mwanaasha kasafri na ufunguo wa store ya mahela
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    amechelewa sana, angeongea mapema heshima yake ingekuwa juu kinoma
     
  7. p

    pilau JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ... Eti nini?
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    ungetuwekea taarifa kamili mambo yakutulete habari kama udaku haifai
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeee
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndo report hyo
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni kweli hata mimi nimemskia iyo radio clouds, tatizo ameenda kwenye wrong media, angeitisha vyombo vya habari then awape release, ni bahati mbaya kuwa pia amechelewa, na huenda isije ikawa strategy kuwa baada ya kuchommwa makanisa hata akiongea hamna tatizo
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyo ramadhani ighondu ni nani?
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    heshima ina kawaida ya kupanda na kushuka
     
  14. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii kesi si ipo mahakamani.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Dr ulimboka umechelewa.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    weka taarifa kamili kama ni pdf au clip tujionee wenyewe!!
     
  17. d

    detawa hoki Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa za mwangosi zilitoka mapema, taarifa za mwanzo za ulimboka alizozitoa ulizishughulikia vipi? taarifa za mwanahalisi hazikukanushwa popote...ulifanya nini? jiulize na utafakari
     
  18. k

    kasahunga Senior Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera dr kw kuwa wazi
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nyc comment
     
  20. d

    detawa hoki Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angewahi...ungefanya nini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...