Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr ulimboka akiponea muhimbili, madaktari na wanaokwenda apolo tuwaeleweje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Jun 29, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Madhira yaliyomfika huyu Kijana mpaka sasa ni wale wenye imani kwamba Uhai ni Mali ya Mungu pekee ndio hawawezi kushangaa kwamba huyu kijana yuko hai mpaka sasa.

    Imekuwa jambo la kawaida kabisa kwenye nchi yetu kusikia viongozi wa serikali, wanasiasa uchwara na watanzania wengine maarufu wa heri na shombo wanakimbilia uko india kupata matibabu baada ya huduma za kitabibu zipatikanazo hapa nyumbani kusemakana hazina uwezo wa kuwapatia wagonjwa hao nafuu wala tiba.

    Sasa najiuliza, huyu kijana akipona na kurudia hali yake ya kawaida tuwaeleweje madaktari na wagonjwa wote ambao hukimbilia India na nchi za Ulaya na Amerika kwa matibabu?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na moja ya madai yao kwenye sababu za mgomo ni kuboreshewa mazingira yao ya kazi ikiwa pamoja na kupata vitendea kazi ili hizi safari za India zikome. Sasa utawashangaa vipi madaktari?
     
  3. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Irrelevant
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Watakuwa wametoa wapi uwezo wa kumpatia huduma za kumrudishia uzima wakati wamekuwa wanashindwa kwa watu wengine, kumbuka majuzi hapa ZITTO kabwe alilazimika kwenda kutibiwa kipanda uso india, au inamaana huwa wako kwenye mgomo isiyo rasmi miaka mingi sana sasa.
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    http://www.youtube.com/watch?v=OQTCZ2qVWTI
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana ugonjwa wake!

    We kweli sato
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unajua Ulimboka anamatatizo kiasi gani? au umesikia majeraha tu kufikiri kwako kukafikia mwisho?
     
Loading...