Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ulimboka afya yaanza kutengamaa - aanza mazoezi mepesi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Dk. Ulimboka aanza mazoezi

    Hali ya Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madaktari, Dk. Stephen Ulimboka, aliyepelekwa Afrika Kusini kwa matibabu inaendelea vizuri na kwa sasa anaanza kufanya mazoezi mepesi mepesi.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka kwa mmoja wa familia yake aliliambia NIPASHE jana kuwa, Dk. Ulimboka ameanza kutumia vifaa vya mazoezi na kufanya mazoezi mepesi mepesi.

    Dk. Ulimboka aliyetekwa Juni 26, mwaka huu, alipigwa na kuumizwa mwili mzima, alingÂ’olewa meno pamoja na kucha na watu wasiojulikana na kutupwa katika msitu wa Mabwepande nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kamanda Ahmed Msangi mwenye kufanya uchunguzi kesi ya Dr. Ulimboka. Kutajwatajwa kwake kuhusika ni kuchanganyikiwa kwa madaktari au ni kivuli chake kilichopita?
     
  3. S

    STIDE JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeshaharibu usingizi wangu leo!! Hilo li-picha nawezakuliota!! Sisinzii tena!!!

    Mungu amjaarie nguvu na kuzidi kumlinda Dr. Uli!!
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hata iweje kama atazuiliwa kuongea na media akirudi,ataenda kuongea nao mjini JUBA southern sudan..itafahamika tu
     
Loading...