Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Thomas Kashilila (Assembly Clerk)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntambaswala, Dec 9, 2011.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu bwana amekuwa mtata sana kuhusiana na mambo mbalimbali ndani na je ya bunge; mfano:
    • Posho za Wabunge
    • Mkutano wa CDM na Rais
    • CDM Kususia Bunge . Huyu bwana anaongea kwa mamlaka sana na kujiamini sana. Je confidence yake inatokana na uzoefu, shule, weledi au Godfather. Kwa wanaomjua naomba na wengine tumfahamu zaidi. Kama ilishwahi postiwa thread kama hii, Mods naomba muipotezee hii, ila naomba link yake.
     
Loading...