Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr tafadhari tafadhari sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Adharusi, Jun 30, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Nina dada yangu anamtoto wa mwaka mmoja wa jinsia ya kike..
    anatatizo la kustuka anapokua usingizini(usiku)-akistuka uwa analia sana,anambembeleza analala..baada ya saa moja anastuka tena..kazi ni hiyohiyo..Naomba ushauri
    "vox populi,vox dei"
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tiba ya mtoto mdogo anaye stuka stuka usingizini:

    Chukua dawa inayoitwa mvuje, halititi na kibiriti upele zitwange kisha roweka katika maji kwa muda wa saa kisha muogeshe mtoto kwa maji ya dawa asubuhi, mchana, na jioni.Inshaallah ataacha kushtuka. tumia kisha uje hapa unipe Feedback. MziziMkavu Adharusi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Nashukuru dr wetu..nitaleta mjb
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Mpeleke kwa babu yake Moshi na mbuzi bila kusahau debe la mbege mkirudi mjini atakuwa poa kabisa.
     
  5. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Dr wangu nimeongea na sister,kaniambia haujui Mvuje,Halititi,na Kibiriti upele(ila mi nilihisi labda ni njiti ya kibiriti)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya manuu,ushauri umepokelewa!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mvuje kwa kiingereza unaitwa (Asafetida) angalia picha yake hapo chini:

    [​IMG]
    Asafetida Mvuje.

    [TABLE="width: 85%"]
    [TR]
    [TD="width: 27%"]
    [​IMG]
    [/TD]
    [TD="width: 73%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    asafetida (powder). Haltiti.





    [​IMG]
    Kibiriti Upele Upele kwa kiingereza inaitwa sulfur

    Kama upo Dar, nenda maduka ya Wauza Dawa za kiarabu Wapemba yaliyopo Karibu na Soko kuu la Kariakoo Mtaa wa Pemba au Mtaa wa Nyamwezi kaulize hizo Dawa utazipata Mkuu Adharusi La kama haupo Dara chukuwa hizo picha kawaonyeshe wauza Madawa ya Kiarabu popote pale ulipo wewe utapata inshallah tumia kisha uje uniambie umefikia wapi? Give me a Feedback.​
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni tabia iliyojengeka kwa huyo mtoto kujiliza, inawezekana hata mchana kitu kidogo kinamliza. Kushituka shituka usiku mara kwa mara na kulia ni michezo mingi anayocheza mchana ndiyo inamsababishia hivi.
     
Loading...