Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Steven Ulimboka anarudi leo saa sita mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elishaosati, Aug 12, 2012.

  1. E

    Elishaosati Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau, kwa taarifa za uhakika Dr.Steven Ulimboka anarudi nchini kesho, Madaktari wote na wadau wote mnaombwa kufika uwanja wa ndege saa sita na nusu mchana kwa ajili ya kumpokea jemedari, mtaarifu daktari mwingine!




     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ungeficha basi kaka..watategesha BEDFORD BOVU pale kipawa afe ajalini.BUT akaribie ila najua atapasua kila ki2.
     
  3. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo umeshaiona labda watumie mbinu nyingine!

    Mkuu hatuwezi kuishi kwa kutishwa maana hiyo ndo mbinu ya adui(serikali ya CCM)

    Tujitokeze tukampokee. Mapokezi tutakayompa ndo yatakayompa moyo zaidi wa kushirikiana na sisi wananchi kufichua ukatili wa vyombo vyetu vya usalama
     
  4. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amzidishie uzima na afya njema na maisha yenye furaha na amani....
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    not sure....i
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inasemekana atapokewa na Suleiman K kwa mahojiano zaidi.
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Npo dodoma napga ndovu kidogo kesho ntakuwa dar kumpokea jemedari
     
  8. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kaka unamaanisha kesho ipi maana hivi sasa ni saa 6:50 usiku tarehe 12/8/2012 jumapili. maana wa TZ Wengi huwa hawatambui siku mpya mpaka waone jua. hebu tuweke wazi , shujaa ulimboka atawasili nchini jumapili au jumatatu?
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ndovu zinafanya kaz....
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hbr hii ni nyeti kwa Watanzania!


    Source pls!!!!
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Udaku mwingine bwana! Chanzo chako ni kipi? Au umetumwa na ikulu kupima mwitikio wa wadau? Shame on you!
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Elisha nakufahamu sana, sidhani kama hii habari ni mahali pake hapa, kama vp itoe. Kama lengo ni kutupatia habari madaktari tunalo jukwaa letu pale fb ambalo ni closed. Mimi naomba utoe hii habari hapa.
    Vp maandalizi ya harusi yako yanaendeleaje utaniona siku ya harusi yako. Nakumbuka tulikuwa tunasli wote pale JKM ila unakofungia ndoa nimechoka. Any way all the best na ufanye hivyo
     
  13. s

    sony wega JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimstue mjomba ahmed msangi
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasubiri mwendelezo wa ile filamu yetu iliyoko mahakamani
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    IKULU KAMWE HAlTAMWACHA ULIMBOKA AISHI
     
  16. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha atarudi jumatatu au jumapili leo. ULINZI upo vipi, mwambieni asipeane mkono na mtu yeyote ana avae bullet proof.
     
  17. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mmmmm..tulimsubiri Mwakyembe hivi hivi..mwisho akaja kusema tuviachie vyombo vya dola ambavyo awali alitamka wazi wazi kuwa hana iman nao..ha ha ha this z tz mpendwa wetu ulimboka keshapata kilema na kadri ninavyoona hakuna mtu aliyetayar ku reclaim damu fidia kwa ajil ya kilema alichokipa mpendwa wetu.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watakuwa wanakosea na wataendelea kuumbuka!,
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nafanya intelejensia binafsi kuhakikisha Bwana Ahmed Msangi na Ramadhani Ighobu aka Rama,mtuhumiwa namb moja asionekane kitaa wala huko airport
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Welcome to the land of deads brother!
     
Loading...