Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaaa kupewa uwaziri...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JOYCE PAUL, Nov 15, 2010.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa DR JK atampa uwaziri ila haijulikani ni wizara gani DR SLAA ambaye alikuwa mgombea wa nafasi ya URAIS kupitia chama cha CHADEMA.kama kweli nampongeza sana MH DR RAIS JK....:israel:
     
  2. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nashauri dr. Slaa asikubali kwani wanataka kumshusha nguvu kisiasa. kufanya kazi chini ya sera za ccm kama waziri ni kujiangusha kisiasa
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    source please! maana huwa unakurupuka kupost hisia zako.
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hizo ni ndoto za mchana
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwanza Dr. Slaa hana uchu wa madaraka kihivyo, halafu anajua kinachotakiwa kwa Tanzania. yeye mwenyewe hawezi kukubali kabisa.
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Tha's ridiculous, don't expect the superb man to work under the mediocre - JK
     
  7. W

    We can JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiyasoma maneno ya mwenye thread neno kwa neno, utaona kuwa kaamua kuongeza posts tu!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakuuza kama kichwa chako na ubongo zina ushirikiano wa kutosha. Huwezi kurupuka na kupost thread ya kijinga hivi.
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa akatae maana ndo upizani utakufa,asiwe kama Seif anayetekeleza sera za sisem,na baada ya miaka 5 chama hakipo
     
  10. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kataaaaaaa Dr Slaa!
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu Joyce,

    Massive Democratic Change Coming SOON!! Acha kuja humu kuanza kupima kina cha maji ya Tsunami ya Mabadiliko ambayo CHADEMA inawaandalia Watanzani zaidi ya milioni 15 ambao hawako Wezi wa Kura 2010. Agenda ilipo mbele ya Dr Slaa sio kwenda KULA NA KURIDHISHA NAFSI yake na familia yake. Ajua Jukumu aliopewa na Watanzania mpaka dakika hii. Tupe Chanzo chako tafadhali!!
     
  12. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe unaota mchana mchana hvi, kwa taarifa yako katiba yenu hairuhusu kitu kama hicho,
     
  13. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi kila mtu akipost kile anachokiwaza tutafika?
     
  14. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Inawezekana tukafika, ili mradi tu watu waeleze kuwa ni mawazo na siyo eti Ni taarifa au tetesi ambazo zinatoka kichwani mwake. It is not good at all
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    JP:
    ANGALIZO: Katiba inasema Rais atateua mawaziri kwa 'kushauriana' na waziri mkuu. Mawaziri hawa watatokana na wabunge. Dr Slaa si mbunge labda Rais amteue katika nafasi zake kumi alizopewa na katiba.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Serikali ya mseto ni kwa ZANZIBAR tu huku bara sahau kabisa
     
  17. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kunasehemu ya vichekesho mamapenzi nk huko pst unavyotaka hapausikurupuke ufanyeutafitikaburaya kupst
     
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Kaangalie upya Expiry date ya ubongo wako inawezekana imeshapita.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo ndilo la maana maana sio mtu akiamka tu na mawazo yake basi anapost tu.
    "Lyatonga Mrema kuwa waziri mkuui" bila source inakuwa kama gazeti la udaku sasa.
     
  20. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jina lako linaendana na mawazo yako yalivofinyu.. yani umeshindwa hata kuulizia ndugu,jamaa na marafiki??????
    wewe ni muhudumu wa stationery nin??? ndomana hujielewi

     
Loading...