Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR SLaa zingatia sana diet!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Jan 3, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nimesoma maisha ya mgombea urais wa marekani John MAccain'huyu jamaa hajabadilika tangu tulivyomwona kwenye uchaguzi miaka minne iliyopita yuko vilevile'namwomba sana DR slaa azingatie sana diet kwa sababu tunamwitaji sana 2015 aongoze nchi yetu'sijui kama anakunywa pombe lakini namshauri aache kabisa'vilevile aache kula red meat yaani nyama ya ngo'mbe'ale zaidi mboga za majani na ajiepushe na mambo yanayoweza kumpa strees''ni mawazo yangu tu jamani.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee tatizo lake konyagi mwitu.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Big up mkuu, ni wazo zuri tena sanaaa!!

     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Japo sisi waafrica hatuzingatii sana diet nashauri afikirie kazi iliyo mbele yake'
    Ajitoe mhanga ili akumbukwe na vizazi vijavyo
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    labda hana mtu wa kumpikia
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    awe na mtaalam kabisa atakayelipwa na chama kwa masuala ya afya
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huu ushauri naomba uwafikie pia vigogo wa polisi. Wanatia aibu ni mitumbo yao!
     
  8. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri na kwakuwa huwa na pitia humu ataweza kusoma na kuzingatia ushauri huu.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Yaani ni muhimu sana mkuu'tujue imebaki miaka mitatu na ushee'afya yake ilindwe sana kwa sababu ndio mtaji wetu
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,166
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri,ila hata kwa macho tu,makamanda wa CDM wako fit na hakuna mwenye rekodi ya kuangukaanguka majukwaani
     
  11. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    2015 zamu ya wenzetu, tumegombea sisi sana sasa ni zamu ya mgombea kutoka Zanzibar.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mpaka 2015 muungano utakuwa ulishakufa'tuangalie zaidi nchi yetu tanganyika
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    unamaana Dr. anatumia supu ya mawe?
    Angalau yeye anaonesha uzalendo kwa kutumia vya nyumbani kuliko zile suti za UK.
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    .....Habari na Hoja Mchanganyiko..........
     
  15. c

    chipanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Kula
    shavu hilo best!!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    wazo la maana lakini sijui kama viongozi wa africa wanafatilia hili
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wazo zuri sana hata kwa viongozi wengine wapigania haki hii ni muhimu sana
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuongoza nchi siyo swala sandakalawe....kwanza si wana nchi yao huku wanataka nini tena
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    +kulipiwa hotel
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mzee Slaa yuko salama ki afya naamini na mazoezi anayafanya si mlevi na mla hovyo anatumia muda wake mwingi sana kusoma vitabu .
     
Loading...