Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ziarani Kahama, Mbongwe ,Bukombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Apr 12, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo anatarajia kufanya ziara ya kuimarisha chama mkoani Shinyanga kuanzia Tar.16/04/2012.

    Atatembelea pia Jimbo la Mbongwe ambapo atakagua jengo jipya la chama lililo fadhiliwa na Bwana M.Sabodo na kufanya mikutano ya ndani na ya Hadhara. Habari hii imedhibitishwa na uongozi wa Chadema kahama, shinyanga na mbongwe



    Leo pia hapa mjini kahama timu ya YANGA (wanandondi) itakuwa hapa kucheza mchezo mmoja ikiwa njiani kuelekea Mwanza kucheza na Wanae Toto Africa
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa taarifa! tunamtakia kila la kheri Dr. katika ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hueleweki wakati mwingine
     
  5. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafikiri hatuufahamu unafiki wako....KIGEU GEU....Kama wewe ni mwanake....mh....sijui huko pemba kama hujalipiwa yakkheee.....
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Apitie na Igunga awashukuru wananchi
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Jamani Polisi msituletee habari za Al-Shabaab hapa ili kuzuia kuimarisha chama. Aiseee kwa jinsi CDM ilivyoibana ccm nachelea kusema 2015 ni mbali sana kwa magamba kuendelea kuwepo. Katiba mpya iitishe uchaguzi 2014 tuondokane na hili dubwana once and for all...
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kama yupo mwenyewe nitafurahi zaidi kuliko kuwa na yule.manake ni kukiongezea chama gharama zisizokuwa na maana
     
  9. m

    mwakarobo Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana mi namkubali Dk Slaa
     
  10. m

    mwakarobo Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ni bora Chadema wakam2mia huyuhuyu Dk Slaa ktk kukiimarisha chama kuliko Lema maana Dk Slaa ana historia ktk siasa kuliko Lema
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hueleweki, moyo na akili vinataka ila tatizo ni tamaa za mwili tu!Ufunikwe na damu ya Yesu
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kwelu mkuu.CDM ilishinda Igunga lakini wahuni wakachakachua.
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...tulia unyolewe,mbona umeanza kutetemeka...akitoka Silaa LEMA nae atakuja sasa sijui ndo utakimbia mji?!...
     
  14. M

    MALAGASHIMBA Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr,jitaidi ufike Isaka,Kagongwa,Segese,Kakola,Masumbwe,Lugunga,Ushirika,Bwelwa,Iboya na Runzewe.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    karibu dakta na rais wangu!
     
  16. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia atakuja na Geita wiki ijayo kwa ajili ya kufanya mikutano ya ndani na hadhara kuimarisha chama, magamba yakae chonjo.
     
Loading...