Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa yupo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makame, Jul 7, 2011.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona simsikii sana siku hizi huyu mbunge wa zamani wa karatu. Yupo?
    Ana mpango wa kugombea tena urais au atarudi karatu kuendelea na shughuli ya ubunge?
     
  2. F

    Fuehrer Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona tangu agaragazwe na Kikwete mwaka jana; amekuwa low profile sana; ukiachilia vurugu za uchochezi anazofanya za hapa na pale. Anyway, he would have made a better MP and Leader of the Opposition than Kijana Aikaeli.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wewe unaishi wapi? juzi tu dk slaa alikuwa hapa jf// kikwete wako yuko wapi? unawasiliana naye?
     
  4. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi siangalii huko, nauliza atagombea 2015?
    Au ashajua kuwa Urais sio ubunge?
     
Loading...