Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa wodini Muhimbili Hospital

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HYDROCHLORIC, Jan 17, 2011.

  1. H

    HYDROCHLORIC Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF kunatetesi kuwa Rais wetu Dr. Slaa amelazwa toka juzi jumamosi kwa tatizo la mkono kuwa kafanyiwa upasuaji katika Hospitali ya Muhimbili kitengo cha Mifupa(MOI). Tunaomba mtujuze kama ni kweli kuhusu tetesi hizi sisi tulio mbali na Dar es salaam.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mwenyewe anatibiwa kama binadamu wengine
     
  3. c

    chechekali Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama kweli basi Mungu amlinde
     
  4. H

    HYDROCHLORIC Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguza hasira lengo langu ni kujua hali ya rais wangu nashangaa king kujibu short like that.
     
  5. a

    arasululu Senior Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunafahamu wote kwamba alivunjika mkono kama amelazwa mungu amponye rais wetu mpendwa amen.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    inabidi ulinzi uwe mkali hapo hispital, maana keshawachachafya sana hao mafisadi
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sina Hasira Namuombea Kwa Mungu apone Rais wangu
     
  8. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Atapona tu Mungu amjaalie.
    Nampenda Rais wangu Slaa ila ushauri ni kwamba apunguze kushiriki tendo lile tamu kwa kipindi hiki make inasemekana ukiwa unaumwa either mguu au mkono ucvisit sana kale kamchezo katamu so nahisi atakuwa anafanya hivyo.
    Huu ni ushauri msiende mbali jamani Magreat Thinkers make hamchelewi kuipindua maada husika na kuanza kunishambulia mimi.
    Namwomba azingatie hilo coz tunamhtaj sana sahz coz c mda tutaanza maandamano ya Nchi nzima kushinikiza upatikanaji wa katiba mpya sio mchakato waprolong mpaka uchaguzi ujao coz kwanijuavyo mm b4 dec2015 Dk wetu atakuwa Mtukufu Rais wa URT.
    Ni hayo tu.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwenye uhakika atupe ujumbe tukamjulie khali. Wish him fast recovery Mr. Invisible President!
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo Tatizo laUfinyu wa mawazo kama nyie

    Usisha ubongo wako ukiwa unaandika hapa sio kukurupuka uko na pombe unakuja JF kuandika
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais wa nchi ipi?
     
  12. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Malaika wa mbinguni wamlinde
     
  13. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu ni mlinzi kuliko binadamu, kwa hiyo Mungu wetu atamlinda na atapona na kurudi kuendeleza mapambano. Kwa wale wanaoamini biblia imeandikwa katika kitabu cha zaburi kwamba Mungu asipolinda nyumba wailindao wakesha bure, kwa maana nyingine Mungu yuko incharge na Maisha ya Dr wetu.
     
  14. D

    Derimto JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rais kipenzi cha watanzania apone haraka Rais aliyepata kibali kwa Mungu na wanadamu akisema kitu Tanzania nzima inamsikiliza na kuchukua hatua mpaka wabunge wa ccm. Wanamkubali LIVE LONGER MR. PRESIDENT DR. W.L. SILAA
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,281
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    tanzania,ndiye watanzania tuliemchagua.
     
  16. c

    chamajani JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si tukamkodie sheikh Yahya Hussein tu ili aimarishe ulinzi au?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Upone haraka Dr!...Hatutishiki kitu wala kuongeza Ulinzi, Mungu anamlinda sana , maana hana hila na mtu, na madaktari wake wanampenda sana kwa taarifa yenu!
     
  18. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tunamwomba Mungu apone haraka ili arudi katika medani yake.
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tanganyika
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dowans Jamani huku mgao umeanza mapema sana! Kila unapotokea mgao nazidi kumchukia Mkwere alisema hiyo itakuwa historia.
     
Loading...