Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa: When is thanks giving tour going to take off???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Nov 7, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ushindi kilioupata chama cha Democrasia na maendeleo na mgombea wake wa Urais
    katika uchaguzi mkuu wa Mwaka Jana sio jambo dogo kwao na kwa wananchi pia.

    Hivyo ninaomba kujua ni lini DR ataanza safari kuzunguka nchi nzima kuwashukuru
    wananchi kwa support waliyompa.

    Ni vyema akatumia nafasi hiyo kufafanua vizuri swala la bei za vifaa vya ujenzi, elimu
    bure na huduma za afya bure na katiba mpya.

    Ninatoa omba hili nikitambua bila shaka kwamba yeye ndio aliyeshinda katika nafasi
    ya urais.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Walishafanya hiyo shughuli kiaina. Hukumbuki baada ya kuapishwa walipiga mikutano kibao mpaka magamba wakalalamika kuwa muda wa kampeni umekwisha!!! Hawatakiwi kwenda huko na kusema asante kama vile watoto wamepewa pipi............... wanachokifanya ni kuwaonyesha wananchi kuwa wapo pamoja na mapambano bado yanaendelea pamoja na kuibiwa uchaguzi!!
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    CCM awataki kusikia habari hiyo kwa kisingizio cha kupandikiza chuki kwa wananchi.
     
Loading...