Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr SLAA: Wana TABORA mtuunge mkono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edson Zephania, Jul 14, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika wall page yake ya facebook Dr Slaa kaandika.
    Tunaweza kuiweka Igunga kuwa ngome ya Chadema. Wana Tabora watuunge mkono katika mageuzi ya kweli.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika inawezekana ikawa! Mageuzi ni sasa na kama si sasa ni sasa hivi. Mapambano yanaendelea. CDM, Twanga kotekoteeeeeeeeeee!!
     
  3. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ili ni muhimu likaingia kwenye mkakati mapema, hilo jimbo liko rehani kwa sasa,
     
  4. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Kuiweka Igunga"?????
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu kwamba Chadema itachukua jimbo la Igunga na kuwa mlango wetu wa kuingia Tabora kabla ya 2015
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana haiwezekani?
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mnyamwezi na nafahamu mazingira na khulka za wanyamwezi, juu ya alichofanya Rostam...CCM ISAHAU JUU YA USHINDI WA HAKI KATIKA MKOA WA TBR ktk chaguzi yoyote ijayo. Ni doa na pigo kubwa sana kwao CCM TBR, waila kwa wasioufahamu vema mkoa ule...wanaweza kudai kwamba CCM inaweza kuwa hai kwa miaka 10 ijayo.
    Dr Slaa mnapaswa mmuweke mtu ambaye ni kweli anatoka TBR, asipandikizwe mtu kinadharia kuwa ni mzawa wa TBR...wale hawachelewi kumsusa. Pelekeni mtu asilia ya mkoa ule na walau anajua lugha ya kinyamwezi na shupavu, MTASHINDA.
     
  8. S

    Shiri Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni kweli Dr Slaa kaliona hili ni muhimu kwa wapenda haki na maslahi ya umma, sasa kazi kwetu WanaTabora bila kujali itikadi zetu za vyama kwani Rostam kashatuambia CCM hakufahi!
     
  9. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yaani mkija Igunga hata mimi ccm nitawapigia kura lakini sitahama chama kwani haya yote ni nguvu na jasho lenu WANA CHADEMA kuwafichua mafisadi
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Umenifurahisha hapo kwenye red, umeniduwaza waila ndio msimamo wako ulivyo!
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM kama arusha, mwanza, mbeya majaji haya ni ngome kuu ya CDM, Igunga wanahitaji mabadiliko pipoz paawwaaiah operation sangara ihamie huko
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wapinzani wanatakiwa wakae waelewane then waweke mgombea mmoja wa kupambana CCM, lakini kila chama kikiweka mgombea wake ujue jimbo linarudi kwa Magamba
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona muiran aliweza kuwa mbunge kwa miaka kibao? Sema waweke mislamu kwa vile TBR inawaislamu kibao!
     
  14. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes we can. It can be done. Hata CCM wanajua kuwa it'll be done with the same efforts ya nguvu ya umma. It gonna be another Tarime, another...and another...Cpati picha jinsi itakavyokuwa kuwa hapo mstari wa mbele miezI kadhaa ijayo. Igunga now will be in Tanzania Political Forum/Map. Gooooooo for change
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taraatiiibu jua limeanza kuchomoza.
     
  16. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanyamwezi wanatia AIBU sana wana mlilia FISADI!
     
  17. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tena wanamlilia mtu aliyetufilisi! Wametia aibu kwa kweli.
     
  18. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usiku mwema
     
  19. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wamelipwa ili walie!!
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala mpaka kieleweke
     
Loading...