Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. SLAA Vs MH. LOWASA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mapanga3, Jun 22, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Hivi vichwa viwili vinawezekuwa tishio sana kama vitaamua kugombea urais wa nchi 2015. Kwa mtazamo wangu kama ccm wakimpitisha Lowasa kuwa mgombea urais na Cdm wakimpitisha Dr. Slaa bila shaka mpambano utakuwa mkali sana, lakini bado nachelea kusema ni nani ataibuka mshindi. Uwezo wa Lowasa ni mkubwa na wa Dr. Slaa pia. Je nani zaid?
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dr.slaa zaidi.kwani hajakubwa na kashifa na utendaji wake unaonekana.lowasa atabebwa na fitna chafu kama vile kuic kura.
     
  3. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Naamini jibu unalo ila unataka kujua upepo wa wengi uaangukia wapi.... bisha
     
  4. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa mwisho
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,217
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    lowassa kichuguu DOCTOR mlima kilimanjaro!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lowassa ni tishio kwa ufisadi Dr. Slaa ni tishio kwa kutetea wanyonge na kufichua mafisadi
     
  7. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwanza ijulikane wakati huo lowassa akisimama kama mgombea,ccm ipo vipandevipande tayari..sabab ya makundi
     
  8. M

    Mboko JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe Raia uloleta mada huna issue huwezi kumfananisha Dr Slaa au kumpambanisha Dr Slaa na mwizi Lowasa,kwani hata watoto wa chekechea wanamfahamu Lowasa kuwa ni mwizi kashawishiwa na chama chake ajiuzulu kwa ufisadi sasa kama akigombea urais atakuwa na jipya gani wakati alishindwa kuisimamia serikali wakati alivyokuwa waziri mkuu???Kaka leta habari zingine sio hii
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamii forum tuanze kura ya maoni. Tengeneza poll tuone nani zaidi
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    thread za LOWASA zimeanza tena?
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dr.Slaa ndiye kiongozi pekee anayeweza kuleta mabadiliko chanya kwenye hii nchi inayoliwa na mafisadi wa ccm.Lowassa amekaa kihuni-kihuni tu.Kwanza sidhani kama watampitisha kuwa mgombea urais LAKINI hata wakimpitisha sitaduwaa kwa sababu inawezekana Chama DHAIFU,chini ya Mwenyekiti DHAIFU,kinaweza kumpendekeza mtu DHAIFU na MBADHILIFU wa mali ya umma ili aende Ikulu kuficha UDHAIFU wa Kiongozi DHAIFU atakayemaliza muda wake.
     
  12. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natangaza rasmi rowassa akigombea kwa chama chochote mimi nitakua shabiki wake nambari moja na hata akitaka anitafute niwe mfanya kampeni wake upande wa vijana nina ushawishi mkbwa
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thread zake zimekuwa kama tumbo la .......... hapa Jf
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nikweli Lowasa.alichafuka sana kwenye richmond japo hakuhusika moja kwa moja. Ndg zangu sina sababu yoyote ya kumtetea Lowasa ila naeleza ninajua juu yake, kujiudhulu kwake kulisababishwa na kutaka kumficha muhusika wa richmond kwa sababu ya uswaiba wake na aliyekuwa muhusika wa richmond. Mbali na hilo Mh. Lowasa ni mchapa kaz mzuri hakuna asiyemfahamu. Pamoja na hoja zenu bado naamini Lowasa anauwezo mzuri tena anaweza kuongoza nchi. Naamini Lowasa kama akipata nafasi ya kuongoza nchi atakuwa makini ili kurudisha imani na heshima yake aliyoitoa sadaka kwaajili ya uswaiba. Napenda kuwafahamisha wa jf kuwa Mh. Lowasa anatafuta namna ya kuueleza umma ukweli kuhusu richmond tusubiri wakat ufike. Mm binafsi pamoja na uwezo mzuri na usafi wa Dr. Slaa bado naamini Lowasa bado nitishio. Bila kujari itikadi kati ya hawa wawili yoyote atakaye pita mimi kwangu ni SAFI SANA!
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli? Inawezekana. Ki ukweli mpaka sasa wao ni Watanzania wenye mvuto sana. Wote wana nguvu sana na wanahistoria zenye mafanikio makubwa sana. Shida kubwa ni vyama vyao. Vinawatofautisha.
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    LOWASA hawezi kupambana na docta kwani tayari ana kashfa nzito sana....na bado kwenye chama kuna minyukano sana...i think bado DOCTA anayo nafasi kubwa ya kumshinda lowasa
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Je tunahitaji rais ambaye anasifika kwa ufisadi zaidi ya huyu tuliyekuwa nae?

    Kama tunataka rais wa type hiyo nafikiri LOWASA IS THE BEST ONE!
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mpaka muda huu umesha LOWA-HASA.

    Subiri ukaushwe.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gamba tililolitema kwenye kura za maoni? huo uwezo liutoe wapi? hilo lina uozo sio uwezo.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    he! Haja kubwa tena???!!!!
     
Loading...