Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Vs. Makamba, mechi ambayo haina haja ya kwenda kutazama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mndeme, Mar 8, 2011.

  1. m

    mndeme JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopingika kuwa ccm pamoja na kuwa chama tawala walikosea sana kumweka makamba kuwa mtendaji mkuu wa chama.

    Yani ukimlinganisha na Dk Slaa ni kama sisimizi na tembo.
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli...lakini tusaidie kutatufa solution...in other words "so? wafanyaje?"....CCM wapo humu wanaweza kusikiliza mawazo yako...huwezi jua ati
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa walikosea au walipatia?
    Maana kwa upenyo wa kuwa na katibu mkuu zezeta ndo chadema inazidi kupedwa ,....au unaangalia kwa mtazamo gani?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamongezee Makamba miaka mitano (5) zaidi,ame fanya kazi nzuri sana na amejenga chama kwa kiwango kikubwa
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Adui muombee njaa.kwa ccm makamba ndo mtendaji makini.yupo juu ka povu la bia.naomba wamuongezee mda ifikapo 2012.
     
  6. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shhhhhhhh... Noma weee, usiwashtue.

    Acha Makamba aendelee kuwa Katibu Mkuu wa CCM milele au amteue Tambwe Hiza au Chiligati wamrithi.
    Kikwete naye aendelee kuwa M'kiti milele, au baadaye amwachie Lowassa au Rostam.

    Tuendelee kuwaambia viongozi waliopo sasa CCM kuwa wao ndio bora kabisa kuliko wakati mwingine wowote...
     
Loading...