Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa vipi siku tatu hazijaisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TETEA WATU, Jul 25, 2011.

  1. T

    TETEA WATU New Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wetu vipi siku ulizo wapa madiwani wa Arusha hazijaisha tu kila siku unazidi kujidhalilisha mana mwenyekiti anakutumia ipasavyo kama vuvuzela angalia unajidhalilisha ili uchuje kama kitenge cha kaniki mkuu jiangalie sana unanyonya mambo kama dodoki bila kufanya utafiti wa kina, na ripoti za ujanja ujanja za kina Kigaila na Mrema wanalinda matumbo yao na sio uhalisia wabunge wako wanajihami.

    Nawe bila kufanya utafiti unakurupuka vipi sasa mbona kimya au mkakati ulivyoambiwa uwe unasikika kwenye vyombo vya habari kila mara sio kuropoka hovyo bila utafiti wowote ni kujidhalilisha sana,wabunge wako wanajiona wao wako sahihi kila mara zunguka sehemu nyingi siyo kudanganywa na ripoti za kinafiki na majungu ya kina benson wagombea shindwa wamechoka hawana lolote mnatengeneza mazingira ya vijana wengi kurudi ccm na vyama vingine jitathimini sana kiongozi wangu siyo kukurupuka
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    acha matusi mkuu, hata kama unamchukia siyo hivyo, tambua kuwa unajidhalilisha mwenyewe kwa kukosa busara.
    soma thread zinazohusu hilo unaloulizia utaelewa kinachoendelea.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pumbavu kabisa!
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi best mbona umeamka na hasira sana na Dr W.P Slaa?
    inaelekea amekuumiza sana usiku mpaka umeamka una hasira naye.
    Ili ujue kuwa CDM inaongozwa ki-taasisi hapa ndo utajua kuwa hata Dr Slaa anapaswa kufuata misingi ya
    kuongoza ki-taasisi kwa kufuata kanuni na sheria ambazo imejiwekea,na si kukurupuka kama unavyodhani watafanya.
    Maamuzi ambayo yatatoka ndiyo maamuzi yatakayo kiimarisha chama kama taasisi na sio kampuni ya mtu hapa.
    Kwa hiyo dogo uwe na kiasi,na wakati mwingine ujue jinsi ya kutoa maneno yenye kukidhi haja ya kujibiwa hoja yako na si kukurupuka na kutoa matusi ya nguoni hapa jf kwenye great thinkers,ukitukanwa unaanza kulalamika.kuna watu wana matusi mpaka unakonda.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tatu mara tatu ngapi?
     
  6. c

    chief m Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amewagwaya alipotamka alisahau hayo? Awatimue aone kama moto haujamwakia
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mleta mada lazima ni mutu mukubwa sana ndani ya CCM
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Magamba mbona Lowassa mmemshidwa? mnaanzisha vita wakati nyumba yenu ya vioo -- mwageni mbona muone shughuli yake.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cdm nao kama kagamba kameanza kuwaota vile!!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    anaweza kuwa mukubwa sana ila hana busara. lol
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Hahaha ya kwamba serikali sio mvua siyo, tatizo la umeme ni la ukame? eh??????
     
  12. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu siku tatu kama zimekwisha sasa subiri uamuzi sahihi wa chama, kuwa mvumilivu, kama umeweza kuvumilia siku 90, zikaisha na sasa unavumilia mpaka milele unashindwa kuvumilia hili la Chadema!?, ila jaribu kuhusisha ubongo wakati mwingne mkuu Dr Slaa anastahili Heshima hata kama aliguza maslahi yako haramu vumilia ndio mambo yanavyokwenda.

    Na bado mtaucheza Muziki wa Dr mpaka mtie akili.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Umemnukuu vibaya alisema miezi mitatu!
     
  14. jasirimali

    jasirimali Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada mbona unakurupuka sana? Mbona unauliza maswali na kuyajibu we mwenyewe? Unauliza au unatoa majibu yako ya kufikirika?
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    inaonekana we muanzisha thread ni mtu wa mipasho sana!
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au umetumwa? Miezi mitatu mbona hatukuona umeweka thread humu?
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Join Date : 22nd May 2011
    Posts : 3
    Rep Power : 0

    Poleni wachangiaji wengi kuchangia mada ya Zuzu. Hizo ndizo taarifa zake. Thread anaandika hadi ipitishwe na Chama lao
     
  18. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, mbona watu wa JF mmekuwa wakali sana siku hizi? Au ndiyo uhuru wa kuongea umewakolea?
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa akili hii hata baba yako you do call him names .Hii si tabia ya Watanzania sisi kuwakosea heshima watu wenye heshima zao .Kilaza mkubwa wacha niishie hapa .
     
  20. k

    kabyex Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katumwa huyu.
     
Loading...