Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa usiache kwenda kwetu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 8, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa Dr. Slaa atamaliza kampeni zake kwa Sugu (Mbeya Mjini).

    Yuko sahihi.

    Lakini chondechonde Dokta. Usiache kwenda jimbo la Songwe. Watu wa jimbo la Songwe nadhani wamerogwa kama si kulaaniwa.

    Jimbo la Songwe ni jimbo masikini kuliko yote mkoa wa Mbeya. (Kuna dhahabu. Wamepigwa marufuku kulima pamba, japo ni zao linalostawi huko. Wamekubali kijinga). Elimu hovyo, barabara hovyo, afya hovyo, kipato cha mtu mmoja-mmoja hovyo, maji hovyo. Taja kila kitu cha hovyo, utakipata jimbo la Songwe.

    Kuna wakati walikuwa na mbunge anaitwa Ntwina. Jamaa ana kiburi. Hazungumzi kitu bungeni kama EL. Akizungumza anazungumza pumba. Kuna kipindi alileta utapeli. Akajifanya analeta umeme. Akarundika nguzo kipindi chote cha awamu ya pili ya Mkapa. Hakuna umeme. Wananchi wakapandwa hasira. Wakazichoma moto nguzo za umeme. Nikadhani labda wamepata somo. Kipindi cha Awamu ya kwanza ya JK, wakachagua mbunge mwingine. Kama kawaida. Tapeli. Amepigwa chini uchaguzi huu. Kinachonishangaza ni kwamba wameshindwa kujua kuwa tatizo siyo wabunge wanaowachagua.....tatizo ni CCM. Hapo ndipo tatizo lipo. Heri wanaopewa hongo ya fulana; hawa wakwetu wanahongwa mataputapu. Aibu!

    (Ukiondoa familia yetu) Hawa jamaa wamerogwa kama si kulaaniwa. Nasikia wamepitisha mbunge wa CCM bila kupingwa.

    Dr. Slaa naomba upite huko. Japo dakika 15. Kura ya baba ni ya kwako 100%. Usijali naomba uende. Japo hutaenda, utakapokuwa Mbeya, lipe jimbo la Songwe japo aya moja kwenye hotuba yako maridhawa.

    Pamoja tutaikomboa Tanzania.
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani atapigia kura chama cha vilaza??

    Mbowe V11

    Mgombea Mwenza V11

    Raisi wao Mchungaji Bible study

    Nikuisaliti nchi kuwakabidhi hawa jamaa, Mungu aepushembali
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kumbe wajua kama Dr. Slaa ni Rais?

    Safi?

    VP jamaa yenu mwenye kifafa anayeanguka-anguka hovyo?
    Vipi jamaa yenu anayeishi kwa nguvu za maruhani?
    Vipi jamaa yenu alivyo na upeo mdogo wa kufikiri kiasi cha kuamini kuwa nchi haiwezi kwenda bila misaada? Matonya, ombaomba,
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hizo ni habari njema, wahusika tafadhali fanyeni juu chini mpeni taarifa Dr Slaa afike hapo Songwe ili watu wapate kupona huu ugonjwa wa ccm. Ni hatari sana.
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi Dr. Slaa anaenda lini Lindi, Mtwara, Mafia, Unguja na Pemba? Mwenye ratiba iliyorekebishwa atuhabarishe.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini hivi sasa Kikwete hafanyi kampeni? Amerudi Dar kuvaa msuli. Au ana break ya kale ka ugonjwa?
     
  7. F

    FM JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mgeni rasmi kweny mechi ya stars na morroco
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Of course that is what he (Kikwete) knows.

    Mkapa mwenyewe aliyebuni mradi wa Uwanja wa Taifa hajui hata kama kuna mechi. Anashughulika na watu wa Dafur wanaoteswa kwa sababu ya weusi na ukristo wao.
     
  9. E

    EK2000 New Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk anahudhuria kama mgeni rasmi ktk mpambano kati ya stars na moroco, lazima 2pigwe bao/mabao maana huyu jamaa hata kuwa mshindi kwa chochote mwaka huu labda udiwani kule kwao chalinze, kadeclare failure kwa timu yote. pls jk dont come, stay away...
     
Loading...