Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa, Upande wa Pili

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, May 26, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <script type="text/javascript">if (window['tickAboveFold']) {window['tickAboveFold'](document.getElementById("latency-3736477459876163260")); } </script> Shyrose Bhanji na Dk Wilbrod Slaa


    [​IMG]
    Kada wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) Shyrose -Bhanji(kushoto)akiwa katika Picha ya Pamoja na Katibu Mkuu Wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA)Dr Wilbrod Slaa
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona kawaida tu huyu dada anapenda sifu na watu maarufu
     
  3. S

    SACoNa Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni njia mojawapo ya ukomavu wa kisiasa, haina maana cdm na ccm ni maadui. Safi sana.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Baada ya hii picha, nikisikia Shyrose kajiunga cdm ntajuwa kweli Slaa, PhD wa kanoni bila bachelor's hata moja, mkali kwa totoz!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy kama alivyosema Sacona kua ni ukomavu wa kisiasa na si uadui lakini dada yangu wewe naona unataka kutupeleka kwenye mambo mengine kabisa au tukuchukulie kama jina lako la pili linavyo jionyesha hapo juu? Faiz......Foxy!!
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yakupikwa hiyo!
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Upendavyo.
     
  8. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    swafiiiiiiiiiiiiii
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha mawazo mgando wewe,siasa sio uadui bali ni utofauti wa muono wa namna nzuri ya kuwatumikia wananchi, watu wa vyama vyote wanaendelea kuwa ndugu bila kujali jinsia ya mtu
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haina shida yupo na mkwe..
     
  11. M

    MWANAHARAKAtii Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha dr.anatamani pia mtu na shemejie
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    sio zambi
     
  13. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huna Jipya!
     
  14. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Faizaa naona unatamani kweli ingekuwa ni wewe,.. uwe unahudhuria bwana mikutano yake unaweza ukaambulia walau mkono kama sio kushika hata kipande cha nguo yake...ila uvae vizuri sio kininja au magamba si unaona mwenzio kayavua ndo akapiga hiyo picha
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Wanafanana?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawa chama gani?

    [​IMG]
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahaha!
    Mi nikion. Mwana ccm yoyote namuona kama vile Sugu kashampelekea mshedede!
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh teh teh teh, uuuuuuuwiiiiiiiiiii, aaaaaaaaaaaaa, sina mbavu yaani kuanzia chairman had back bencheter?
    nguvumali hapo juui umeua.....
     
  20. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    cdm kunataharifa dk kafumaniwa na mke wa mtu tena,so wana cdm mliobaki msishabikie kama vpofu mfikiri pia yawezekana kanasa mtego koz nmesikia pia pichazake za fumanizi watu wausalama wanazo na alikua ikuli juzi akiomba chondechonde zisitolewe
     
Loading...