Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. SLAA unamanisha nini hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Apr 27, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The "Zanzibar Revolution" created millionaires through our own public coffers and has fueled grand corruption
    and poverty in this country - Dr. Slaa
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yawezekana ni kweli!!
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili si ndo lilivunja azimio la Arusha!
     
  4. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka Bukanga,heshima mbele sana,

    Haya ni mambo mazito sana lakini naona Dr ameyaongea kwa kifupi sana nitafurahi kama akija hapa nakutupa maana kamili ya hiyo statement yake,
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa ni zaidi ya mwanafalsafa. God bless him.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He just has to say anything but he does not know what he is talking about, the person is out of it.

    The revolution was started by Nyerere. So in other words he declares that Nyerere fueled grand corruption by instigating the revolution in Zanzibar and he clearly admits that Nyerere was instrumental to our poverty. Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280

    Unataka maana yake au ufafanuzi wa hiyo statement. Kama ni maana nafikiri sentence iko very clear unless kama unataka tafsiri yake kwa lugha ya nyumbani. Otherwise, jaribu kum-MP Dr. Slaaa kwa vile ni member humu nafrikiri atakupa jibu la swali lako.
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa umeandika nini hapo na unajichekesha nini??

    Una hakika kwamba yeye kamaanisha Nyerere??

    Ukilaza ukizidi unatugeuza misukule wa akili!!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Endelea kujifariji
    Muda wenu wa kufulushwa umewadia
     
  10. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huelewi alichoongea Dr Slaa, bora ukae kimya.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maneno machungu san akwa CCM haya...
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    This statement does not criticize nor does it say kwamba revolution ni mbaya au isingetokea, lakini inaonyesha the outcomes and not the process..

    And the outcome is according to Dr. Slaa ni kwamba Ilitumika vibaya na kutengeneza millionaires waliotuibia pesa, ikasababisha grand corruption na sababu hio hio ikaleta umasikini kwenye nchi yetu..

    Now I don't have the facts of directly linkage kutoka kwenye haya mawili lakini through that statement haimaanishi mapinduzi ya Zanzibar yasingefanyika au yalikuwa ni mabaya labda kuna watu walitumia upenyo huo kuiba na kujitajirisha
     
  13. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mimi nadha aliyeandika ame-misspelling, au nami nikiri kutomuelewa Dr. katika wazo lake hilo. Je, ni Zanzibar Revolution (1964), au ni Zanzibar Resolution (1984)....? Kama ni Zanzibar Resolution, naungana na kwa zaidi ya 100%, lakini namsihi achukue hatua stahiki juu ya hilo, mimi na wewe tuwe tayari kuwa nyuma yake! Dr. Slaa, huwezi kushuhudia ustawi wa watanzania hata upigane kiasi gani, ila furaha ya mapigano yako, na iwe juu ya mtoto wako aliyezaliwa juzi kati hapo! Hautosahaulika, na utaishi hata baada ya kifo chako.
     
  14. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka hapa natafuta link ya creation ya millionaires, grand corruption na umaskini, kama kuna mtu anafahamu hii kitu atujuze huku tukimtafuta Dr. Aje kutudadavulia hii statement.
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180

    Mkuu huyu jamaa naona hata hao wanaomtumia wamemchoka.. Maana hata anachoandika hao waliomtuma wanaona ni utumbo..
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akili zake zote zimeamia katika masaburi!!
     
  17. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo resolution kaka ni revolution, hiyo statement inamaswali mengi sana
     
  18. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwamba umasikini wetu umetokana na Zanzibar Revolution? Kivipi?
     
  19. bona

    bona JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    watanganyika wa ukweli hatuwaitaj wazanzibar hata kidogo, they are like virus good for nothing zaidi ya uvivu uliowajaa na watu wa fitna and yet they have the AUDACITY to accuse us eti tunawabana cjui tunawanyonya cjui kwa lipi hawana rasilimali yoyote ya maana lakini wanadai tunawanyonya hawana madini, hawana rasilimali watu(smart educated people), hawana teknolojia, hawana viwanda, hawana capital hawana chochote, nadhan chadema wangeweka issue ya kuvunja muungano ktk priority tukichukua nchi!
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Very good our Philosopher!! See and watch what you do not want to see and watch!!
     
Loading...