Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa TV & Radio Ad - First Take

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 12, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Nimeipata kama ilivyo....

    Kwa wale wenye kuweza kuangalia video:



    Kwa wale wenye kusikia kwa sauti tu:

    Sikiliza Hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji bana....you are at it again!!!:becky::becky::becky:

    Na hiyo sauti ndiyo unamwigiza nani....James Earl Jones?
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    wow!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CHADEMA iunganisheni na zile nyimbo za chama mnazotumia kabla ya mikutano yenu, itasaidia kwa kiasi fulani.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    mashabiki wa Chadema wameambiwa wasisome... James Early Jones is the Standard...
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama kungekuwa na TV ina uwezo wa kuirusha hii Mh! Ingekuwa safi sana
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Nikisoma shabiki mwingine wa Chadema anatoa maoni humu itakuwa vurugu LOL
     
  8. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mzee, mbona unaturudisha nyuma kwenye hoax ccj? Hata hivo nashukuru. Nimefurahi kusikia hoja za kwanini aliamua kwenda kwenye chama kisichokuwa na usajiri. Yeye aliona vyama vingi ni mapandikizi ya ccm which is true and open secret now. Naona ana uchungu sana wa nchi yetu. Ni kweli kama alivosema Pendazoe.. wengi tunaendelea kungoja tukidhani mambo yatakuwa mazuri hapo baadae. Ukweli ni kwamba wakati wa kuamua ni mwaka huu. Kama alivyoamua Pendazoe, sote tumuunge mkono vinginevo chama tawala kitaangamiza taifa hili. Raisi wetu ni mbwa mwitu aliyevaa vazi la kondoo tusiendelee kudhani ni nyerere..atamaliza kula kondoo na vimwanakondoo vya taifa letu, .. tuamke ... Thanx MKJJ
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ubunifu wa kiwango, CHADEMA wamtafute mtengenezaji, wamlipe chake iende on air kwenye TV mbalimbali...
     
  10. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Akishika Slaa waanze kutaifisha nyumba ya Msoga:lol:
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280

    mnapenda ugomvi nyinyi.. shauri lenu..
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkj hongera sana, nimeamini wewe ni mbunifu mzuri sana. Nimeipenda sana
     
  13. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #13
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwanakijiji tunaomba utengeneze video au audio zenye kauli zote za jk tatanishi kuanzia hotuba ya sihijaji kura za wafanyakazi, wanafunzi wana viherehere kupata mimba, na nyingine nyingi ili tuweze kuwatumia ndugu jamaa kuwakumbusha hizo kauli that will be so productive
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    .....Ni safi sana. asante sana MMM.
     
  15. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli uko juu baba,ni vema ikatafutiwa air time kwenye radio na kutengeneza script irushwe kwenye TV,ila km sauti ya Mh. rais DR SLAA inakwaruza vile! pls can u edit it if possible au nina matatizo ya kusikia vizuri,but iddnt think so!
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  17. Profesy

    Profesy Verified User

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amen...
     
  18. Profesy

    Profesy Verified User

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aise ata yangu nasikia kama vile inakwaruza.
     
  19. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Done to 15 comrades
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubunifu wa ajabu hapo. Majuu aliko Mwanakijiji matangazo kama haya ni kawaida sana. Kila mara tunayaona. Sasa hivi yamejaa tele kwa sababu kuna congressional midterm elections zinakuja Novemba
     
Loading...