Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa: Tutapinga haraka kusudio la kukata rufaa ubunge wa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchasoni Kuchawangu, Oct 29, 2012.

  1. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Akiongea na wananchi wa kijiji cha Ziba Igunga jana.Dr slaa amesema ccm wamepeleka kusudio la kukata rufaa lakini hawajakata rufaa.hii ni
    kuwafanya wanaigunga wakose mwakilishi maana wanajua uchaguzi ukirudiwa
    watashindwa.Tumegundua njama zao tutaipindua hii mara moja,usalama wa
    taifa mliopo hapa pelekeni taarifa hizi. Sasa hivi mambo yetu tunayapeleka kisheria zaidi ndiyo maana natembea na wanasheria wangu alisema.
     

    Attached Files:

  2. W

    Wizzard Wweed Senior Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JEMBE KAZINI wapeni live magamba tumewachoka,PEOPLEEEEES.............P....,,,,
     
  3. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia ni vizuri itungwe sheria kudhibiti hali hiyo. Maana wana umia ni watanzania maskini.
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wana haki ya kukata rufaa sidhani kama kuna namna ya kuipinda hiyo kisheria. ccm wanafanya hivi kwa ajili ya kujiandaa pia
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jembe kazini, lakini ikifika uchaguzi mnaipa kura CCM baada ya KULA.
     
  6. ALF

    ALF Senior Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Chadema na ccm wakumbuke wanaoumia ni wananchi.
     
  7. a

    ambagae JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha ya Dr. Slaa akihutubia ya wasikilizajimje iko wapi,au wapo kiduchu mnaona aibu
     
  8. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu mkigoma ni vizuri ukatofautisha kusudio la kukata rufaa na rufaa yenyewe.Dr Slaa analopinga ni kupeleka kusudio mahakamani na kulitelekeza.alisema sumbawanga rufaa ya kesi ilikuwa ya nyuma lakini imemalizika wanajiandaa na uchaguzi.Igunga wanataka kuchelewesha kwa makusudi na wameligundua hilo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hana lolote huyu, alitaka tu ashambulie vyombo vya usalama kama kawaida yake.
     
  10. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
     
  11. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Anafananisha kesi hii na ile ya kwake ya kuona mke wa mtu, anafikiri ombi hilo litatupwa kama ambavyo la kwake lilitupwa.
     
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vyombo vya usalama au vyombo vya uhasama?
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    SLAA anafikiri kesi hii ni sawa na ile ya kwake ya kuoa mama mshumbuzi, si unajua ombi lake la kutaka hiyo kesi ifutwe lilitupiliwa mbali.
     
  14. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    CDM bwana , wao kukata rufaa ruksa wengine kuweka pingamizi wanakuja na tumegundua ujanja wao.
     
  15. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fafanua chadema inahukaje hapo
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Huyu SLAA analeta hasira za Kimasai kwenye siasa, kwani wanaokwenda mahakamani kupinga rufaa hawakufuata sheria? anapingana na sheria.
     
  17. t

    tepho Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajf leo ndio maamuz (rulling) ya rufaa ya mh. lema,??? mwenye taarifa ya uhakika atujulishe!!
     
  18. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wewe nawe hufuatilii matukio vizuri,nimekumwagia picha kibao kwenye thread ya Dr kuunguruma Ziba bado hujaziona?
     
  19. n

    ngurati JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rufaa ya Lema ni Tarehe 29/11/2012. Tarehe Kama yaleo mwezi ujao
     
  20. Kuchasoni Kuchawangu

    Kuchasoni Kuchawangu JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
     
Loading...