Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa tuondolee clay mwitula ni kibaraka wa ccm wilayani kilolo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A revolutionist, Apr 27, 2012.

  1. A

    A revolutionist Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunampongeza dr slaa kwa kazi kubwa anayofanya ya kutengeneza na kuimarisha chama huko kanda ya ziwa! Tunakutaka ufike kilolo ili utusafishie uongozi wa chama kwakuwa umejipambanua kuwa ni kibaraka wa ccm 1. Mwaka 2011 wakati wa operation sangara m.Kiti wa chama alidanganya kuwa kilolo kuna mvua na hivyo kuwafanya msifike jambo ambalo lilikuwa si kweli 2. Clay alikidanya chama kwa kugombea ubunge na udiwani-2010 jambo ambalo alikidanganya chama kwani hakufanya kampeni na hatimaye prof.Msola kushinda kiurahisi 3. Hataki kuona wanaharakati wakijenga chama kwakuwa amekuwa amekuwa akitishia watu kuwaweka korokoroni. wadau wote tuungane katika hili ili tujenge chama chetu hapa kilolo na tz kwa ujumla hatimaye tuchukue dola 2015. Nawasilisha!
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli anyongwe tu!!
     
  3. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamati ya utendaji ya chama mkoa fuatilia habari hii.
     
  4. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwitula acha kuchezea cdm. hiki ni kimbunga kikali kaa chonjo kisije kikakupitia mjomba
     
  5. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tabu kujua tabia yako
     
  6. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sio huyo tu, wapo wengi tu, hadi wanamuharibia cv yake! Watimue wote wenye kuhodhi rasilimali zetu! Sometimes nashawishika kumuelewa, lakini uwepo wa mafogo kunanifanya ni-doubt, Slaa alituambia wako tayari kufunga mikanda kwa ajili yetu, nahisi yeye pekee mwenye nia ya dhati katika hilo.
     
  7. A

    A revolutionist Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kamati tendaji ya mkoa inalifahamu hili lakini kwa bahati mbaya ni marafiki zake wanambeba.
     
  8. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu kwa kero uliyoleta, ila hilo sio la kusubili Dr slaa, hilo limo ndani ya uwezo wa wanachama, angalia utaratibu kwenye katiba na sana sana muwashilikishe uongozi wa mkoa.
     
  9. A

    A revolutionist Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kamanda kilolo ni jimbo la kijijini hivyo watu bado wana-woga wakati huohuo mkoa unafahamu tatizo hili lakini halitatuliwi.
     
Loading...