Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa tunakusubiri UHURU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Feb 18, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    sisi watanzania asilimi 64 % tuliokuchagua kuwa Raisi wetu wa Tanzania tunakusubiri uje viwanja vya uhuru. kukuona tu kutatupunguzia makali ya athari zilizotukuta walau kisaikolojia na kutufariji tukiamini siku si nyingi utaingia ikulu utuepushie na hii balaa / maafa!!

    usituache tafadhali! tunakulililia!
     
  2. maritanga

    maritanga Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    preseder ajaja bado mlio karibu nae naomba mumushauri aende kuwasalimia wananchi wake as
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,222
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Rais wetu slaa jitokeze plz tukikuona tutafurahi, tunajua hautakuja kucheka kama mkwere alivyokua anacheka huku watz kwa mamilion wanalia.
     
  4. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunani Huko Uhuru Wazalendo wenzangu?
     
  5. T

    TANZANIABORA Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndo waliwao ila kuna siku! Nakumbukaga sana wagisi wa kaya na kibao chao kileee.....kuna siku hata wakulima watajitokeza na ............:spider:
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naomba raisi wetu ujitokeze angalau utufariji tu.
     
  7. T

    TANZANIABORA Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry hapo juu ni "wagosi wa kaya" na si "wagisi wa kaya" . Tunahitaji viongozi wa wananchi na si viongozi wa matumbo yao na familia zao. Na uongozi wa kifalme hatutaukubali Tanzania wajue hilo maana ndo kinachoendelea....kila mtu mwenye macho na akili anaona. Hatutakubali!
     
  8. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rais wa wananchi wa Tanzania, Dr Slaa (PhD) njoo Uwanja wa Uhuru uone wananchi wako.

    Tuigeuze UHURU iwe TAHRIR Square ya Tanzania, hatutoki, tutang'ang'ania hapahapa mpaka Rais wa Tume ya Uchaguzi Mkwere aondoke Ikulu kama Mubarak.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we sasa ID umeitoa wapi kama hujui kilicho uwanja wa taifa? Tumewekwa sisi wakimbizi wa ndani ya nchi baada ya vita ya mabomu ya gongo la mboto. Nasikia walio nje ya kambi yetu ya hapa Uhuru wanayaita "mabomu ya Jk". Dr Slaa njoo utupe moyo,tupate matumaini.
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hoja sio kua yeye ni padri sasa, hoja ni kwamba yeye ni the invisible president., na akienda pale uwanja wa taifa, haendi kama padri, anaenda kama the prezidaaa... Maneno yako uliyotamka hapo awali ni kua eti aende pale kama padri kuwapa watu councelling. Huo ni uchokozi na unafiki
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa tunakuomba uje kutupa pole jamani tunataabika.
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    As much as I respect Dr. Slaa I don't think he will be the leader of changes in Tanzania. Sisemi kwamba hana nafasi yake. La hasha. Ila kwangu mimi naona ni mtu mwingine kabisa ambae ata kuja kuongoza ukombozi wa kweli. Si vibaya lakini kwa sababu hata kupigania uhuru hakuanza Nyerere japo historia inaonyesha yeye ndiyo kiongozi wa mkakati wa kudai uhuru.
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa tafadhali wahi.
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Slaa anachotaka ni kuingia Ikulu. Masuala ya maisha ya watanzania ya kila siku hana interest nayo. Hawezi kuja kuwaona wahanga kwa sababu yuko busy na masuala yake binafsi. Kama mna shida naye sana niandikieni PM niwape namba yake ya simu mumpigie.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jana alipotia timu bungeni ilikuwaje.........hata ccm walishangilia
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    niliisoma sura ya Mbowe ilikuwa ni kama anamuambia sasa na wewe ni zamu yako kuwa mgeni.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wewe ni PA wake? au shosti wa mchumba wake?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    halafu Rais gani anaenda kwenye maafa hata hana suit nyeusi jamani, anaenda kwenye sherehe huyko Gongo la Mboto?
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hawezi kumoa mke wa mtu, sihitaji kuwa PA wake ili nilijue hili. hii naifanya bila kuajilriwa ila kwa mapenzi yangu kwa nchi yangu ili watu wawajue watu wanataka kuwaongoza. kama unataarifa nyingine za chupi za mbowe, mnyika,zitto na wengine nipe nitazisambaza kwa juhudi na nguvu zoote.
     
  20. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ishara nyingine kuwa bado hawajawa tayari kutawala.
     
Loading...