Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa, Tindu Lisu, Kubenea na Mengi tuwape tuzo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watanzania, Nov 21, 2009.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna watanzania wanaostahili tuzo kwa mchango wao katika taifa hili baada ya kifo cha baba wa taifa basi ni Dr. Slaa, Tindu Lisu, Kubenea na Mengi. Hawa wamediliki kupambana na rushwa ya kiwango cha ufisadi bila woga wowote hata kwa kuhatarisha maisha yao na mali zao dhidi ya umafia unaoweza kufanywa na Mafisadi. Sote tunajua mambo waliyofanya.

    Dr. Slaa na Tindu Lisu ni watanzania wa kwanza kutaja majina 11 ya watu wa kuzomewa kwa sababu ya ufisadi wao. Gazeti la Kubenea ndilo pekee lililotaja majina yote 11 na tuhuma zinazowakabili. Kwa upande wake Mengi alitaja majina ya mafisadi papa. Lakini je nani atawapa tuzo hawa watanzania wenzetu? Na nani wa kutoa tuzo hili? Asasi za kiraia za Tanzania au tusubiri ubalozi wa Marekani?. Lakini kwa hakika wanastahili tuzo la ujasiri wa kupenda nchi. Wanapotokea kwa mfano watu wanaotaka sifa wasizostahili kama Kafulila ni wa kupuuza tu.

    Wapo wengine pia wanostahili tuzo. Watanzania hatunabudi kutambua mchango wa pekee kwa aliyeanzisha JF. Amefanya kitu kikubwa sana katika maisha. Pia Mzee Mwanakijiji ametoa mchango mkubwa katika harakati za kuleta usawa katika nchi yetu. Tuwatunze tukiwa nao bado.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok Watanzania sijui nani mwingine anastahiri pongezi !
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani umesikia watakufa unasema tuwatunze tukiwa nao bado sasa Watanzania sijui una maana gani hapo... niweke sawa nikupe yangu maoni
     
  4. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FirstLady1 baada ya kifo cha baba wa Taifa hawa watu wamenigusa sana. Wengine pia wametoa michango yao lakini hawa ujasiri wao ni wa pekee. Kabla ya kifo cha baba wa Taifa Katabalo aliyekuwa mwandishi gazeti la Mfanyakazi wakati wa utawala wa Mh. Mwinyi naye alinigusa sana, nasikitika naye ameondoka bila kupewa tuzo kwa kutetea nchi yetu.
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawakubali
     
  6. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina maana hiyo, naona ni vyema watu wakapata tuzo muda muafaka. Tutambue michango ya watu mapema. Mwalimu Nyerere kwa mfano umuhimu wake umeonekana zaidi wakati hatunaye. Kumbe tungetambua mapema tungefaidika zaidi kwa kumsikia.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Tuzo kubwa kwao ni sisi nasi kuwaunga mkono kwa kupambana na ufisadi bila kificho wala woga. Kusimama na kusema wamefanya makubwa bila kuwaunga mkono ni kama kuwakatisha tamaa.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu,Asante kwa post nzuri ila mimi nafikiri anyesathili tuzo hapa nia Dr Slaa hawa wengine wamefany nini hadi kustahili tuzo?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mengi apewe tuzo?????

    Chizi apewe rungu??????
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Nov 21, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tuzo kubwa ni kwako mwananchi kukataa UFISADI kwa sauti moja.
     
Loading...