Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa TAZAMA SAA YAKO NI SAA NGAPI HIVI SASA? WATU WAFUMBUA MACHO!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Wa Maono, Jul 22, 2011.

  1. M

    Mzee Wa Maono Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wako mwenyewe, ulisema deadline ni leo saa saba mchana, kwa madiwani wa arusha wawe wametoa taarifa za kujiuzulu, tunakusubiri wewe mzee rais kivuli wa tanzania!
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maamuzi magumu tunasubiri
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,146
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Serikali kivuli ipo legelege sanaa!..hii inaonyesha wangepewa ridhaa wasingefanya lolote la maana.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahahaha
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,165
    Likes Received: 8,665
    Trophy Points: 280
    Hapa sasa ndio patamu. Naomba sana Slaa awafukuze chama.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Kufukuzwa lazima wafukuzwe kwani tayari nyie mumeshawanunua.Hatwezi kufuga mamluki, chukueni wenyewe mizoga yenu mtajua mtakachowafanya
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    huku kwetu umeme ulikatwa kuanzia saa saba usiku wa manane hadi saa 2 usiku wa kesho yake.

    kabla dr. slaa ahajaangalia saa yake, muambie kwanza huyo goigoi wenu wa magogoni atatue tatizo la umeme badala ya kurandaranda kujipendekeza kwa zuma ati ziara ya kihistori...ina huu?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,165
    Likes Received: 8,665
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu Mzee havai saa? mbona kimya mpaka saa hizi, tunangoja tukachukue viti vyetu.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Ngoma ngumu jamani msichukulie ili suala kama Kitchen Party!Dr Slaa, alipiga mkwala wa barua kakutana ni mtu wa shoka Naibu Meya wa CDM kamgeuzia kibao anataka Dr Slaa aitishe mkutano na vyombo vya habari hawaombe radhi Madiwani wote kama ataki ngoma mahakamani
     
  10. M

    Mzee Wa Maono Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    laiti ningekuwa mtu wa karibu na jk ningemwambia kabisa, ila huyu slaa aliyetamka hewani kabisa kuwa leo atawashughulikiamadiwani tuna haki ya wazi na kwakuwa siku hizi anachungulia tu na haandiki kitu basi afanye aliyoyaahidi mzee huyu hatari sana.....
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Be careful Dr Slaa, hata sisi mnotuita wa magamba tunakihitaji CDM kwa reflection ya mambo ya nchini Tz. A useless CDM is of no use to even to CCM.
    Hapa ndio mtauelewa uvumilivu wa CCM kwa wanachama wake ambao wengine ni uozo, wanavumiliwa mpaka wajivue wenyewe.
    Busara please!!!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unadhani dr.slaa akifanya yale unayotamani afanye ndiyo matatizo sugu ya ukosefu wa umeme na rushwa ndani ya serikali yatakoma?
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nasikia wewe ndo Riziwani Kikwete.(samahani kama siye).However if so,nadhani mtakuwa mmeshawavutia za kutosha.Njaa mbaya sana.
     
  14. M

    Mzee Wa Maono Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naunga mkono hoja yako mkubwa kweli kabisa hatuwezi kufuga mamluki ndani ya cdm....maana wao ni nani hata wampinge mbowe na lema?hawa watatuumiza vichwa bora tuwafukuze kabisa...mzee slaa uko wapi au ulikua unatupiga mchanga machoni kutuvaa mkenge...tunakupima wewe mzee kama ukatibu umekushinda mwachie mbowe wewe uwe mwenyekiti.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    alikuwa anapima upepo wa Mallah. Hafukuzwi mtu
     
  16. M

    Mzee Wa Maono Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi kama hawezi kufanya anachokiongea mkatazeni kuropoka hovyo hovyo anashusha hadhi ya chama kama makamba! nakwambia si muda mrefu atafanana na makamba.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima hatishiwi nyau-efraim kibonde clouds fm
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maamuzi, maamuzi magumu kweli.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Guys mbona kuna maongeziu hayana staha ? Slaa kuwa hapa jamvini haina maana kwamba tumshushie hadhi .Kweli unaweza kusema anaropoka ropka na mkifungiwa mnalalamiaka ? Sidhani kama Slaa na hao wachadema Arusha ni issue kubwa kuliko ya Jairo na Ikulu na umeme Tanzania .Lakni ile iko ambayo inaumiza Taifa kwa kiasi kikubwa .Kashfa nzito ya rushwa na ikulu imekaa kimya eti likizo au kasimamishwa kwa nusu mshahara kuchunguza .Hebu tuweni wastaarabu .Kutumia majina ya kuficha si ruhusa kumtukana Slaa na swala Arusha ni lao Chadema nyie ccm mnahesabu saa ipi ? Iwasaidie nini ? Hebu tusimamie maswala ya Nchi Chadema wamesema kwa wana chama wao wacha tuone Slaa kama KM atafanya nini .Hawezi kufanya maamuzi kupitia JF .
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mgao wa umeme utaisha lini?
     
Loading...