Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa; Tafadhali Pokea ushauri huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 22, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dr pole kwa mapambano ya kulikomboa taifa hili. naomba nishauri kupitia jf nadhani ujumbe utakufikia. si jambo jipya lilishasemwa sana ila nataka kujua hatua iliyopigwa. tunashauri kuhusu kufungua matawi ya cdm nchi nzima. kuna watz wengi wanapenda kujiunga na chama tatizo hawajui wapate wapi kadi. mtu ambaye ni mwanachama anakuwa responsible zaidi na kwa vile wanakuwa na vikao anapata nafasi ya kutoa mawazo yake. hawa ndio wanawahimiza watu kujiandikisha, hata kuwapitia majumbani wakapige kura na kusimami
    http://www.jamiiforums.com/
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hakukua na haja ya kuanzisha thread ya kuomba kadi, unge m-pm tu dakta Slaa. Ni muungwana sana atakujibu tu
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tena nimekwenda huko Kijiji cha Mtega one of remote and high mountain areas ilikuwa wilaya ya kilosa sasa ni Gairo .... wananchi wanataka kusikia CHD tuu
     
  4. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hapana palikua nahaja kubwa sana ya kuanzisha thread kwa faida ya wote, huwezi jua ni wangapi katusaidia kwa post hii.
    Na kwani kuanzisha thread ni kumshutumu mtu.
    I really hope hauko ngazi yeyote ya ushauri au utekelezaji katika organisation yeyote!

    Asante ibange for this very useful post!
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya msg ilikatika. cdm lazima iweke malengo ya kuwa na wanachama hai milioni kumi. kila kijiji na mtaa uwe na tawi hai na linalofanya vikao. kila mkoa uwekewe malengo ya idadi ya wanachama. haya yafanyike kabla ya uchaguzi wa serikali za mitaa. pasaka njema
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe mkuu
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Mambo ya tawi kila mtaa yamepitwa na wakati hii sasa ni dunia nyingine si ya TANU, CCM mbali kuwa na Tawi kila uchochoro lakini bado inakimbiwa na wanachama. Kinachotakiwa kwa chama ni kuangalia maeneo muhimu ambayo yanaweza kuwa chachu ya mabadiliko kama vyuoni, mashuleni na kadhalika, kuna wakati mwingine matawi ni kuongeza mzigo na migogoro tu kwa chama, hata unapotaka ku invest lazima kuwe na feasibility study si kuanzisha kila unapoambiwa kuna wateja angalia kama kuna raw materials na zita last kwa kipindi gani.
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nadhani ili ni jukwaa la siasa,mleta mada uko sahihi kabisa! Cdm kwa kweli ikifanikia kutwaa wasomi wa kutosha,nchi itakombolewa! Huwezi amini cdm kwa kumbukumbu zangu ilikuwa na wanachama kama laki3 lakini ilipata kura zaidi ya mil2 baada ya Nec Structural vote adjustment! Hapa inaoneka kuwa 85%ya wapenda cdm si wanachama hai. Upande wa ccm wanachama walikuwa mil.3,520,000 lakini ilipata kura mil.4 baada ya Nec upward bonus! Je, kama hawa wangekuwa wana wa chama wa cdm hali ingekuwa vipi? Tafakari,chukua hatua!
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  10. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. Unajuwa CDM yapaswa kufikiri na kwenda mbali zaidi. Iko haja kubwa ya CDM kuhakikisha kuwa huko vijijini wapiga kura wanaielewa na kujiunga na CDM kwa wingi zaidi. Kwa mfano, ziara aliyoo fanya hivi karibuni huko Tabora ilikuwa ni yamafanikio makubwa kwaani iliweza vuna wanachama wengi sana japo wengi walikuwa wa mijini. Nadhani ingefaa zaidi kama nguvu kazi ingeelekezwa pia vijijini.
     
  11. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini kama unaitakia mema CDM na unaamini ktk mageuzi kupitia CDM basi kila mmoja wetu kwa nafasi yake kokote alipo anawezA kuanzisha tawi then akatoa taarifa makao makuu kwa uthibitisho tu,kwani kwa kufanya hivyo tutakuwa tumemsaidia sana Dr Slaa na CDM kiutendaji kuliko kumsubiri yeye apite boda kwa boda,kitaa kwa kitaa,
     
  12. i

    ibange JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    natofautiana na aliyesema si lazima kuwa na matawi. ukweli ni kwamba hakuna taasisi yeyote imara duniani ambayo haina organisation kuanzia grassroots. hiyo ndio kete pekee waliyonayo ccm. ukitaka kujua thamani ya grassroots angalia kanisa katoliki. akitoa agizo leo pope litafika hadi jumuiya zote duniani kwa muda mfupi. ila kwa madhehebu mengine kwa kukosa hilo hawana ushawishi mkubwa duniani.
     
  13. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naungana nawe,hapa dr. slaa lazima wajipange kuhakikisha CDM vijijini inaimarishwa kwa sana; maana huko ndo mtaji wa ccm. wanakijiji wakielimishwa na wakaelimika, basi kazi itakuwa imekwisha. Hilo lifanywe haraka kuanzia sasa. Nashauri mikutano ya Dr. slaa ianze kushuka hadi katani na vijijini kufungua matawi. wakuu wa chama wilaya / mikoa wasilale usingizi ndo wakati mwafaka kwao kuimarisha chama ngazi za vijiji katika maeneo yao.
     
  14. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mimi naona Tabora bado kunahitajika Operation Sangara. Itakwenda lini Tabora ili kuweka mizizi ya CDM pale?
     
  15. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena mi nitajitolea binafsi kwenda kijijini kwetu!
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono mkuu thanks
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    Wanatakiwa kujifunza DEMOCRATIC wanavyofanya MAREKANI, Kwani OBAMA analist na CONTACT za wanachama, washabiki na wapenzi wake wote kiasi akitaka kuwasiliana nao ni swala la dakika tu.

    Nashahuri CHADEMA wafanye hivyo na ni rahisi sana kwa wakati huu kwani CHADEMA ingeweza kuwa na DATABASE ya CONTACTS za watu wake na inakuwa rahisi kuwasiliana nao wote with few minutes.
     
  18. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mabadiliko ya uongozi katika Africa hayategemei wingi wa wanachama ulionao, inategemeana na sera mlizonazo, waafrica wengi sio wanachama wa chama chochote angalia katika watanzania million 40 sasa wanachama wa vyama vyote hawafiki hata mil. 8 Kitu muhimu ni CDm kuhakikisha kinakuwa chama cha wanyonye wanaotesswa katika nchi yao wenyewe
     
  19. U

    UNIQUE Senior Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli. CCM wanategemea sana watu wa vijijini zaidi kwa kuwapigia kura.
    Wengi uchaguzi uliopita kilichosaidia ni vile vitambilisho amabavyo wengi waliona ni vya uraia. WATU WENGI WA MJINI HAWAJALI KUPIGA KURA. Vijijini mzee nyumba kumi anahakikisha watu wake wameenda kupiga kura. CDM HUKU JUU SAFI SASA WAKUBALI GHARAMA WAJENGE CHAMA KUANZIA CHINI. Pia kuna watu wengi hata tulio mjini hatujakata kadi hasa walio serikalini.
    UNIQUE
     
  20. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya Dr Slaa umesikia ushauri wetu sasa changanya na zako!!
    Wapo wanaotoa ushauri kwa kukitakia mema chama na tupo tunaokitakia kifo. Kumbuka Chadema ni taasisi na taasisi hii inaundwa na wanachama hivyo mawazo yote uyachambue kisha uone pumba na mchele. Nakushauri muongeze bidii kupata wanachama hasa vijijini na muwe na matawi yanayoeleweka vyema kuliko wazo mbadala. Jamaa amewapa mtihadi wa wanachama milioni kumi ..... mie nakupunguzia hadi milioni tano. Muwe na data base yao kabisa siyo suala la kugawa kadi na kukimbia.

    Kazi kwako katibu wetu!
     
Loading...