Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa sikuelewi, Badilika! La sivyo wewe na CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wakuziba, Jul 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. w

    wakuziba Senior Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nianze kwa kusema kuwa nakukubali dr slaa kwa kazi nzuri ulioifanya bungeni kipindi cha 2005 - 2010 kabla hujagombea urais. nilikuelewa kama mtu alie makini, mzalendo aso yumbishwa na porojo za kisiasa! siyo siri hicho kipindi ulilitumikia taifa kama mzalendo halisi. hongera kwa hili! lakini baada ya kugombea urais dr umekua ukibadilikabadilika kimsimamo na umekua hueleweki na wafuasi wako. Elewa kuwa ktk uchaguzi wa 2010, uliungwa mkono na watanzania wakikutaka wewe kuwa rais wao. hawakujali itikadi za vyama vyao. walikuona kama mkombozi wao. mambo yafuatayo, nionavyo mimi, yanakutoa kwenye msitari uliyokujengea umaarufu.


    KAULI ZAKO TATA
    wewe ni dokta. una phd (hata kama ni ya mambo ya kidini lkn ni phd). upeo wako wa kuchambua mambo lazima uwe wa hadhi ya phd. kauli hizi zinanitia wasiwasi kuhusu uwezo wako wa kiuchambuzi na kifalsafa!
    "Leo asubuhi Ofisa wa Makao Makuu ya Polisi amenipigia simu kuomba appointment ya kukutanana na polisi kwa mahojiano. nasema sina muda. sisi hatuendi polisi kwa sababu walishatudanganya mara nyingi tu. kama wanataka waje watukamate lkn sisi hatuendi polisi". la kushangaza, jana majira ya saa 4 na dkk 45 asubuhi, dr slaa na lema walikwenda wenyewe makao makuu ya jeshi la polisi kwa mahojiano! walihojiwa kwa saa 2 kisha wakaruhusiwa kuondoka. alipohojiwa na waandishi wa habari nje ya makao makuu ya polisi, slaa alisema "tumehojiwa lkn hatukukubali maelezo yaandikwe. hakuna sehemu ambayo tumetia sahihi maelelezo ya mahojiano".

    namuuliza dr yafuatayo;
    1- ulisema piga, ua, garagaza hutokwenda polisi labda waje kukukamata. la kushangaza ulikwenda mwenyewe!
    2- mahojiano siyo lazima yaandkwe. mahojiano ya kuandikwa kwa teknolojia ya leo hayana mashiko sana. mahojiano mazuri ni yale ya sauti inayosikika. una uhakika hujarekodiwa!?

    Hivi majigambo, ubeberu na ukaidi kwa jeshi la polisi uliouonesha jumatatu ulipoongea na waandishi wa habari vimeishia wapi? hukupima na kuelewa kuwa jeshi la polisi lina nguvu sana!? hukuelewa kuwa wafuasi wako watakushangaa wakiona unakwenda polisi mwenyewe? dr wangu pima kauli zako. nina mifano mingi ya kauli zako tata lkn nazihifadhi hadi siku nyingine.


    Kadhia ya rose kamili na josephine mshumbusi (sp)
    suala hili limekukalia vibaya dr. kwanza ulimpendelea rose ubunge ili akae kimya lkn inaelekea hajaridhika na ofa ya ubunge! ulitaka ufunge ndoa mwezi huu na josephine. umewekewa pingamizi. nakushauri ujitahidi kumalizana na mam rose nje ya mahakama. la sivyo suala hili litakugharimu sana na hadhi yako itaendelea kushuka sana. ss hivi jua kwamba ww siyo slaa aliegombea urais 2010. kosa ulofanya kuzaa ukiwa padri. kosa ulofanya kumtorosha na kujimilikisha mke wa mtu mama josephine, hayatokuacha salama! umeteleza kijamii na kisiasa lkn jitahidi kumalizana na mama rose. mpe hizo 50 m ili mambo yaishe. tunamtaka slaa mwenye uono wa kimantiki kama ule wa 2005-2010 bungeni.


    USHAURI WA BURE KWA CHADEMA
    chadema ya akina slaa na zitto bungeni ya 2005 - 2010 ilikua chdm yenye mikakakati maridhawa. walikua wachache lkn walitegemea kitu kimoja. KUJENGA HOJA. hiyo ndiyo silaha ilioipa chdm umaarufu. chdm ya 2010 hadi sasa bungeni imekua chdm ya "fungeni milango tupigane" "mwongozo wa spika", "mh spika taarifa", "pigeni wanaonunua viwanja kawe hata kuwaua sawa. nitajibu kama mbunge wenu", "nchemba ulishiriki ktk EPA", "majaji ni wazee na hawana elimu. wanabebwatu" "Rais ni dhaifu" nk........... chdm yenye constructive points and ideologies iko wapi? ccm wamekupandisheni hasira ili kukuyumbisheni kwenye mijadala ya bunge na nyinyi mkaingia mkenge! bado fursa ya kubadilika ipo

    Dr slaa wewe ni jembe. nimeandika haya ili kukushauri kama shabiki wako wa 2005- 2010. sasa hivi nimesimamisha ushabiki kwako hadi nione umebadilika! ni hayo tu!


    Wakatabahu: wakuziba (mzee wa maneno yanayochoma nyoyo!)
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unahamu ya matusi wikendi hii?
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Slaa ni flipflopper
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nachelea kucomment hapa,nataka weekend yangu iende vizuri...lakini wew ni likaza...over
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,984
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Umeeleweka vzr sana.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi personal attack mlizozianzisha hamziachi? Mods wapi?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Yani hii ni Person attack yani hata maswala unyumba unaleta humu yani unaona wivu wewe wakuziba??sasa kati ya hao wewe ulitaka uwe wa tatu??Tuma application kwa chadema kuna kandidate wengi wanaweza kukusaidia kukutolea hicho kinachokuwasha badala ya kumfaata Dr Slaa...kwani yeye tayari ana mke...!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sisi wananchi tunampendea hayo yote uliyoyaandika wewe magamba wauaji wakubwa, nasi tutalipiza one day haya yote mnayotufanyia.
     
  9. w

    wakuziba Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeamini jina langu la wakuziba lina uzito wake. kwanza nikishaziba, kuzibua hoja zangu ni shughuli nzito sana. pili lakabu yangu ya "mzee wa maneno yanayochoma nyoyo" ni mujarab na maridhawa kabisa! wengi wanaosoma makala zangu, huumizwa sana na ukweli wa maneno yangu. huwa uwezo wao hauwaruhusu kuzijibu kwa hoja. huishia ama kutukana au kukosa la kuandika! ASANTE MUNGU KWA KUNIPA UWEZO WA KIUCHAMBUZI NA KIMAONO!

    Wakatabahu: wakuziba (mzee wa maneno yanayochoma nyoyo)
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wewe si wakuziba bali unazibwa wewe na akili zako fupi.Soma au elewa kwamba waliitwa kwa simu wakakataa na ndipo wakawaandikia barua .Sasa penye barua ni ushahidi zaidi kuliko mwito wa simu na mtu staarabu akiitwa basi anaitikia wito they did it ubaya uko wapi wewe unaye zibwa ?
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Kwani mtoa sredi kakosea?
    Ugoni unaisumbua CHADEMA nzima, achilia mbali Dr Slaa mwenyewe.
    Na ndio maana nasema jamaa akitinga Ikulu 2015, masekretari wote hapo wakae chonjo, maana watakuwa na likizo za uzazi kila baada ya miezi tisa.
    Wawe wameolewa au la!
    Aikwa Padiri tu alitikisa nyavu, itakuwa huko Ikulu!!!!!!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Lijali....na wewe ukikaa sawa tegemea hilo!
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Kama ulivyokalishwa sawa au vipi?
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sijaona kosa la mtoa sred,pamoja na personal atack lakini kuna ka ukweli flani.
    dr angesimamia msimamo wake wa awali mpaka akamatwe,au atuambie alikuwa anafikisha ujumbe kwa polisi kuwa hana imani nao ili kwa hili wawe makini na kushughulikia shutuma?
     
  15. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,464
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nakwambia wenzako,tunampenda na tunamkubali dr wetu Slaa, kuliko tulivyokuwa tunampenda 2005 na 2010, wewe na wajinga wenzako wanaofanana na wewe kwa ujinga unaokaribia kuwa upumbavu Slaa hawahitaji na hawapendi kabisa. Nasi wanachadema tumewakataa kabisa.
     
  16. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ndugu, unazifahamu hesabu za ku inntergrate na kudifferentiate? Kwani Dr.Uli hajambo? Huwezi kujificha? You are you!
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nilijua hautakosekan kwenye hii mada
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unadhani ukweli ndio kinga, hapa ukienda kinyume na CDM jiandae mitusi.
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM itake isitake lazima waanze kumfikiria mtu nwingine. Huyu mzee kachafuka vibaya sana. CCM wakifanikiwa ku-form alliance na kanisa huo ndio utakuwa mwisho wa CDM!
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,417
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    majibu mazuri, lakini nawashangaa waliokuwa wanachochea ghasia jana eti kisa slaa na lema wako polisi. kwani polisi jehanamu?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...