Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa shujaa wa Vita dhidi ya Ufisadi awasili Arumeru; Apokewa na maelfu akimnadi Joshua

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Allien, Mar 18, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Leo dr SLAA amewasili Arumeru Mashariki Leo na atafanya mkutano mkubwa wa kumnadi mgombea wa. Chadema,Mkutano utafanyika kijiji cha Nguruma kata ya Nkoaruwa.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa Mkuu siku nyingi sijakusikia humu jamvini.
     
  3. M

    Mchomamoto Senior Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaaah Dk.Slaa atakuwa amekumbuka kweli kwenda na ile picha inayomuonesha Chimpanzee Wassira akiwa katika usingizi mzito bungeni?akawaonyeshe wana-meru kazi ya wabunge wa CCM mjengoni!!!
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi za diwani wa Nkuarua kwa tiketi ya ccm Emmanue Wangaeli kuwa amejiuzulu isijekuwa leo ndio anatangaza rasmi.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Good news, ila picha ya Wassira amelala bungeni ni mtaji mkubwa sana kisiasa huko Arumeru kuonyesha tofauti kati ya wabunge wa ccm na CDM
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nanyaro mkutano unaanza saa ngapi?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akamlipue gorilla Wassira na miusingizi yake mjengoni.
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkutano ni saa tisa na nusu
     
  9. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu dk lini atakuwa maeneo ya USARIVER,LEGANGA,KILALA,MAKUMIRA na TENGERU?
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkutano umeahirishwa polisi wamezuia
     
  11. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    saa kumi mkuu na utafanyika soko la ndizi kwa pole.
     
  12. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nipo mkuu
     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja kamanda ushindi muhimu/lazima.
     
  14. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wasira kuja arumeru mashariki kajilipua mwenyeweeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,,,,
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafarijika makamanda wanavyo wathamini watumiaji wa mitandao kwa kutupatia update za matukio.
    Uiva chadema viva.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    anasubiriwa kwa hamu akajibu tuhuma zilizotolewa na wassira
    1. Je ni kweli Dr. Slaa alitafuna hela za ujio wa papaa?
    2. Je ni kweli Dr. Slaa alifukuzwa upadri na kanisa katoliki au aliamua kuacha mwenyewe?
    3. Je ni kweli hela za sabodo zimetafunwa kifisadi na Slaa na Mbowe?

    We need critical answer here
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina uhakika, isije ikawa propaganda za nape hizi ili watu wakate tamaa wasiende. Mlioko huko mtujuze jamani
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu updates tunategemea sana mkutano ukianza! Napicha ya wasira akilala mjengoni msisahau aumbuke huyo chimpanzee.
     
  19. T

    THEO LYIMO Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nanyaro mkuu tatizo letu mkuu ratiba haifa wekwi wazi iwekwe jf
     
  20. T

    THEO LYIMO Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We c kiongozi weka ratiba ili tujuue na kuwatangazia kwa mfano jananimekwenda pale tengeru hata watu wapale hawajuii kama kuna mkuutano hasa watu kama sisi na john mrema nimemwambia hili sana
     
Loading...