Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa - Rais Wa Moyo wangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Apr 28, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakika hakuna utakalonieleza kuhusu Dr Slaa na urais ambao alipewa na Watanzania tarehe 31st Oct 2010.Kumbuka hakika nilizunguka Tanzania yetu hii kipindi chote cha Kampeni nikaona maajabu watanzania wanamwona Dr Slaa wanatoa machozi kwa furaha.Hakuna jinsi utanieleza eti tarehe 31October 2010 hawakumpatia Dr Slaa kura.Nilipata fursa pia ya kufuatilia matokeo kwenye vituo ukweli ni kwamba kila mahali hata Kituo cha majumuisho Masaki na Osterbay Dr Slaa alikuwa anaongoza.Kwa miaka mitano sasa hadi 2015 Dr Slaa ndie rais wa moyo wangu.
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaha, hongera Mangi kwa kutokubali kushindwa. Walisema asiyekubali kushindwa si mshindani.
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    dk. Slaa rais wangu
     
  4. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kushindwa kihalali sawa ila kuibiwa hakukubaliki. Iko siku siyo mbali utakuja kujua nguvu ya umma ni nini na wizi ni kitu gani. Po tu vuta subira
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka ugomvi na Josephine Mshumbusi Mchumba wa Dr Slaa!
     
  6. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hakuna kama yeye KIBOKO CHA MAFISAD WAKIAMKA TU WANAANGALIA MAGAZET YOTE KUMUOGOPA BABA SLAA HAKIKA WEWE NI RAIS WA MOYO WANGU
     
  7. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We love you Dr Slaa .........You will be always in our hearts and in our minds! Keep on fighting for out Belovend and unique country Tanzania !
     
Loading...