Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. Slaa, Rais Jakaya Kikwete- Dam Dam!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pascal Mayalla, Feb 18, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Kwa mlioangalia local TV zetu za bongo leo, Rais Jakaya Kikwete na Dr. Wilbrod Slaa wameonekana waki walk, hand in hand, bega kwa bega na kuwa karibu kwa wakati wote with genuine smiles kwenye nyuso zao, hali iliyowafanya kuonekana kama marafiki wa siku nyingi, na ni watu wanaopata na kuelewana sana, kwa kifupi walikuwa dam dam.

    Hali hiyo imeshamiri leo katika matembezi ya vodacom kuchangisha fedha za kutibu fistula kwa kinamama katika hospitali ya CCBRT ambapo rais JK alikuwa mgeni rasmi, na mwenyeji wake ni Dr.Slaa ambaye ni Mwenyekiti wa bodi ya hospitali hiyo!.

    My Take.
    "Mahali ni pazuri, ndugu wanapokaa....
    Wananifanya nakuwa na amani sana moyoni mwangu.
    Amani, utulivu, ustawi na mustakabali wa taifa hili, unawategemea sana, wawili hawa!.

    Pasco.
     

    Attached Files:

  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Gelesha tu hiyo!
     
  3. Tosha

    Tosha Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siasa za upinzani zinapanuka hapa Tanzania lakini bado watu wengi hawana moyo wa uvumilivu na uungwana katika siasa,upinzani sio uadui,kukinzana sio kugombana,tofauti za kisiasa sio chuki na ugomvi!"siasa kwa maendeleo yetu" Napongeza taswira iliyonyeshwa leo na viongozi wenye ushawishi mkubwa katika taifa letu!taifa mbele,taifa kwanza!
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Unajua nimecheka niliposoma hii thread....i smell haka ni ka thread ka uchokozi.Ngoja waje sasa hivi watu wapo kwenye party..weekend hii
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Wakati mzuri kwa watu mhm ktk taifa kuwa pamoja,kazi anayoifanya dr.slaa ktk ccbrt mh.rais ameitambua na kuunga mkono juhudi zake,wamefanya kazi nzuri ya uhamasishaji lakini pia ndiyo maandalizi ya kukabidhiana ikulu yanavyoanza.watakuwa ktk furaha ya aina yake pale jk kwa moyo mweupe atakapo mkabidhi dr.slaa nchi,huu ndiyo mwanzo mzuri wa demokrasia ya kweli.wanajamvi tujifunze pia uvumilivu ktk siasa!
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Ndo tushatoka huko kene hizo party na tumelewa unasemaje sasa???
    ,MMPSSXXYYYYYYY
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Slaa hilo koti alipewa la salma nini mbona limemvaaa?? ha ha.. ni sawa na mufti kuvaa pe.*o kujitia ANSWARE SUNA
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kwani Dr Slaa ana matatizo basi....huyu mbona peace sana tu.!! kuna mkuu wa visasi na anajijua mwenyewe
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu JK sasa hivi amejifanya mpole kwa kuwa hazina haina hela, mweupe kama demu akihitaji kitu kutoka kwa mumewe ni lazima awe mpole, sasa ngoja mwezi ujao pesa za BAE zije utaona kama atakuwa na muda wa kuwa close na wapinzani!? ni safari kwa kwenda mbele.
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwn hata ka wakwe hawaelewan ukitokea msiba hawawezi kushirikiana unazan?

    C umeona hapo baba mwana akicheka kinafiki anajua kabisa huyu mtu kanizidi akili sema m mbinu tu ndo zinanipa backup imekuaje amekuwa ndo mkurugenzi wa bodi hapa ccbrt.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kama shida yako ilikuwa ni picha hii, sasa ni kiherehere gani kilichokupeleka Kilombero kwenda kupalamia makaburi ya watu!! hapa ndio unapaswa ujifunze kwamba vitu vingine vinakuja automatically na sio utakavyo wewe.
     
Loading...